Announcement

Collapse
No announcement yet.

้ตั้ั่งในนี้เลยละกัน รีบครับ(ขออภัยด้วย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ้ตั้ั่งในนี้เลยละกัน รีบครับ(ขออภัยด้วย)

ไฟล์ zix มันเป็นไฟล์ไรเหรอครับ
    ใครรู้ชวยตอบผมที พอดีโหลด แฮรี่ พอตเตอร์ ภาคใหม่มาดู
    แต่มันเป็นไฟล์ zix ครับ ดูไม่ได้ อยากรู้ว่าใช้โปรแกรมไรดูครับ
    ช่วยผมด้วยน้าาาาา อุตสาห์รอโหลดตั้ง เดื่อน

.Zip ป่าวๆๆๆ

Comment

http://www.winzix.com/

Comment

Originally posted by Golf160 View Post
        .Zip ป่าวๆๆๆ
        ไม่ใช่ zip ครับ แต่เป็น zix ครับ

Comment

Originally posted by Jam_jkids View Post
          ขอบคุณมาครับ

Comment

คุ่แข่งวินซิปนี่เอง

Comment

คู่แข่ง ตามแค่ชื่อข้างหลัง

Comment

อีกรอบครับ แตกออกมาแล้วมันดันเป็น .bin อีกครับ
                ใครรู้ช่วยผมที อยากดูอะ

Comment

Originally posted by Destiny_King View Post
                  อีกรอบครับ แตกออกมาแล้วมันดันเป็น .bin อีกครับ
                  ใครรู้ช่วยผมที อยากดูอะ
                  .binเป็นไฟล์อิมเมจครับ ใช้Daemon Tool

Comment

มันกันหลายชั้นจริงนะ เป็นของจริงรึเปล่าครับเนี่ย เคยเจอคล้ายๆกันแล้วมันเป็นFakeอ่ะ เสียความรู้สึกไปเลย

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
                      .binเป็นไฟล์อิมเมจครับ ใช้Daemon Tool
                      ขอบคุณครับแต่มันยังเปิด มะได้อยู่ดี

Comment

ไปดูให้เอาไหมนุ

แล้วที่ๆไปโหลดมาไม่ได้บอกเลยเหรอว่าต้องเปิดยังไง
                        ถ้าเป็นผมจะลองrenameมันทุกนามสกุลเลย iso nrg dat avi mpg ฯลฯ ไม่ได้อีกก็นึกไม่ออกแล้วล่ะ - -"

Comment

ใช้ daemon tool แล้วลองเข้าไปที่ my computer แล้วก้อลองดูนะ ว่ามันจะมี driver เพิ่มมาอ่ะ แล้วก้อลองเปิดดูจากไฟล์ในนั้นอ่ะคัรบ

Comment

Working...
                          X