Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องใจ Athlon X2 4XXX 939 ราคาโหดจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้องใจ Athlon X2 4XXX 939 ราคาโหดจัง

ทำไมมือสองมันยังสีห้าพันอัพตลอด ทำไมมันไม่ลงมา ผมไม่เข้าใจเลยขอรับท่าน

รุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นมันก็ลงเอาฯ

ไม่ข้าวววจายยจริงๆ

ก็มานหา มือ1แทบไม่ได้แล้ว หรืออาจจะหาไมได้แล้วก็ได้นะครับ

Comment

เห็นสองเคสและ

พี่ taxi ปล่อย 4500

เห็นประมลจบกันที่ 5800

Athlon X2 4400+ 939

............... งง

อย่างนี้ไปเล่น AM2 ซะหละมั้ง

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
        เห็นสองเคสและ

พี่ taxi ปล่อย 4500

เห็นประมลจบกันที่ 5800

Athlon X2 4400+ 939

............... งง

อย่างนี้ไปเล่น AM2 ซะหละมั้ง
        4400+ 939 ตัวนี้ แคชระดับสอง 1เมกาไบท์*2 + กับเป็นตัวที่หายากมากๆครับ มือ1รับรองได้ว่าในไทยไม่มีที่ไหนขาย ครับ

Comment

มันหายากครับ ถึงมีตอนนั้น x2 939 ราคาแตะหมื่นเลยครับ สมัยนั้น

Comment

หายากจิงๆครับ939ผลิตมาแป็บเดียวและก็จากไป

Comment

มันแพงเพราะเป็นแรร์ไอเทมไปแล้วครับ

Comment

นี้แหละครับ อมตะ นิยามของ X2 939 จาก AMD

Comment

โอ้ว อย่างนี้ต้องหามาครอบครอง

ถือว่าคลาสสิคไหมครับท่าน แรงสู้ไม่ได้ แต่คลาสสิคหงะ

Comment

แต่ก่อนนะ
                    ไครมี X2 939 + LANDPRATY + TCCD ละก็ สุดๆๆ ครับ ตอนออกใหม่ๆ ชุดนี้ มีเกือบ 40000 แน่ๆ

Comment

ไครมี X2 939 + LANDPRATY + TCCD ละก็ สุดๆๆ ครับ ตอนออกใหม่ๆ ชุดนี้ มีเกือบ 40000 แน่ๆ

ของเทพๆใน อดีตหมดเลย อิอิ สมัยนั้น intel กดยังไม่ค่อยลง แต่สมัยนี้ intel .......

Comment

ของมันหายากครับ แต่ยังมีคนต้องการเยอะ เป็นไปตามกลไลตลาดครับ

Comment

มันมีรุ่นไหนบ้างอ่ะที่เปน x2 939

Comment

TCCD คืออะหยังครับ

นี่ถือว่าเป็นรุ่งเรืองที่สุดของ AMD แล้วใช่ปะ ก่อนจะโดน INTEL เอาคืนทั้งต้นทั้งดอก

มีท่านนึงรับเทิร์นเป็น 4400+ (L2 = 1M X 2) ให้เอา X2 3800+ ไปแลก เขาขอเพิ่มอีก 2000 ............. ท่านๆ คิดว่าไงครับ

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
                              TCCD คืออะหยังครับ

นี่ถือว่าเป็นรุ่งเรืองที่สุดของ AMD แล้วใช่ปะ ก่อนจะโดน INTEL เอาคืนทั้งต้นทั้งดอก

มีท่านนึงรับเทิร์นเป็น 4400+ (L2 = 1M X 2) ให้เอา X2 3800+ ไปแลก เขาขอเพิ่มอีก 2000 ............. ท่านๆ คิดว่าไงครับ
                              ชิป SAMSUNG TCCD คับ CLต่ำมาก ลากได้ไกลโดยไม่ต้องเพิ่มไฟครับ

Comment

Working...
                              X