Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 28000-30000 เล่นเกสม์เป็นหลัก แนะนำหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 28000-30000 เล่นเกสม์เป็นหลัก แนะนำหน่อยงับ

มีงบ 28000-30000 เล่นเกสม์เป็นหลัก

แนะนำหน่อยงับผมว่าควรเล่น ของอะไรดี

ปัยจัยหลักที่ต้องการ

1.ไม่เกินงบ ข้างต้น

2.เล่นเกมส์ เป็นหลัก

3.ทนไม้ทนมือ สักหน่อย

S41 M63 รายละเอียดเดี๋ยวรอท่าน 1-10 แฟนพันธ์แท้เค้ามาบอกดีกว่า

Comment

เบนคิวs41-m49 เล่นได้ทุกเกมเพราะแรง

แต่ถ้ากลัวปัญหาheatcycle ก็เอาati แต่อาจจะไม่ลื่นเท่าไรถ้าเล่นเกมในงบนี้?

ไม่ทราบเกมที่เล่นแนวไหนคับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
        เบนคิวs41-m49 เล่นได้ทุกเกมเพราะแรง

แต่ถ้ากลัวปัญหาheatcycle ก็เอาati แต่อาจจะไม่ลื่นเท่าไรถ้าเล่นเกมในงบนี้?

ไม่ทราบเกมที่เล่นแนวไหนคับ

เล่นเกมส์ เช่น BF2 - NFS(All) และเกสม์ online ทั่วไป

Comment

S41 เลยท่าน การ์ดจอแรง อิอิอิ

Comment

S41 เห็นเค้าว่าเสียง่ายจริงไหมครับ

Comment

Originally posted by bans2000 View Post
              เล่นเกมส์ เช่น BF2 - NFS(All) และเกสม์ online ทั่วไป
              งั้นต้องs41และละถ้าท่านเล่นนีสฟอกับแบทเทิลฟิว(ปรับสุดได้)

Comment

Originally posted by MaluY View Post
                S41 เห็นเค้าว่าเสียง่ายจริงไหมครับ
                ไม่จริงคับปัญหาที่เสียมาจากกาดจอซึ่งเกิดขึ้นได้ทุกยี่ห้อแต่เบนคิวออกมารับผิดชอบโดยการเคลมฟรีและรับประกันเพิ่ม1ปีแม้แม้หมดประกัน เป็นเจ้าแรกในไทยที่ออกมารับผิดชอบ

ตินนี้ในไทยมีเบนคิวกับเดลที่ออกมารับผิดชอบ

Comment

เล่นเกมส์เป็นหลัก แนะนำ PC
                  E8400 - 5800฿
                  ASUS P5K EPU - 3600 ฿
                  XFX GF9800GTX+ - 5900 ฿
                  KINGSTON 2GB/800 x 2 - 2400 ฿
                  SEAGATE 500/7200 SATAII 32MB - 2500 ฿
                  DVD RW - 900 ฿
                  LCD
                  รวมประมาณ 20000 ฿ ละ
                  ที่เหลือแล้วแต่ชอบ
                  ชุดนี้แรงกว่า Notebook ในราคาเท่ากัน ถึง 2-3 เท่าตัว (เดิมๆนะ ถ้า oc ทิ้งเป็นทุ่ง)

Comment

ไม่ได้ระบุว่า nb or pc หุหุ แนะนำ nb

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                      ไม่จริงคับปัญหาที่เสียมาจากกาดจอซึ่งเกิดขึ้นได้ทุกยี่ห้อแต่เบนคิวออกมารับผิดชอบโดยการเคลมฟรีและรับประกันเพิ่ม1ปีแม้แม้หมดประกัน เป็นเจ้าแรกในไทยที่ออกมารับผิดชอบ

ตินนี้ในไทยมีเบนคิวกับเดลที่ออกมารับผิดชอบ

หุหุ เสียง่ายทุกรุ่นละครับ ต้องดูอย่างเดียวคือบริการหลังการขายครับ ก่อนซื้อเราคือพระเจ้า หลังซื้อเราเป็นขี่คร่า โทดทีใช้คำแรงไป เก็บกด

Comment

Working...
                      X