Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับว่าสเปคแบบนี้เล่นเกม FEAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับว่าสเปคแบบนี้เล่นเกม FEAR

AMD Athlon 64 X2 3800+
    Ram DDR2 1G 667*2
    Galaxy GeForce 7900GS 256MB DDR3 256-bit
    ถ้าเล่นเกม FAER แล้วความละเอียดให้สูงที่สุดแต่ปรับภาพ 1024*768 เกมจะกะตุกมั้ยอ่ะครับคือจะซื้อคอมสิ้นเดือนนี้แล้วอ่ะครับรบกวนผู้รู้ทีนะครับขอบคุนครับ

www.nzone.com ครับ

Comment

ไม่กระตุกครับ

Comment

ไม่กระตุกครับ ปรับกลางครับ

Comment

ถ้าmaxผมว่าไม่ลื่นอ่ะ

Comment

ถ้าจะปรับสุด ลอง

ปิด Soft shadow
            เปิด Shadow กลางๆ
            AA ซัก 2X แค่พอให้ภาพระดับ 1024*768 มันไม่น่าเกลียด
            อย่างอื่นปรับสุด คงไหวครับ แต่ไม่ฟังธงนะ อิอิ
            มันกระตุกก็ค่อยลด ลดทีละอย่าง อย่าคิดมาก

ไม่ต้องกลัวครับเกมนี้ ปรับโลวหมดยังหลอนตกเก้าอี้
            แล้วยิ่งถ้าอยากหลอนขึ้นไปอีก ลองหาศพมาวางข้างๆ เปิดไฟสลัวๆ เล่นตอนเที่ยงคืน
            รับรองขนหัวลุก อันนี้ฟันธง อิอิ

Comment

ต่อจาก rep บนถ้ามันลุกขึ้นมาได้ด้วยจะ+ความสยองเพื่มอีกครับฟันธง

Comment

^^"
                เห่อๆ คอมเราไม่แรงพอคงไม่มีสิทธิ์ตกเก้าอี้...555++

Comment

เล่นได้นะครับ

Comment

ไม่กระตุกแน่นอน...ฟันทอม...

Comment

หนายว่าเกมนี้สู้กับคนอ่ะครับ มีศพลุกขึ้นมาอีก - -"

Comment

Originally posted by ป่าน View Post
                        ไม่กระตุกแน่นอน...ฟันทอม...
                        ดีนะ ไม่ฟันคอม เสียดายของ

Comment

ตอนผมเล่นเกมนี้นานมากๆแล้วปรับแบบธรรมดาเลยเล่นจน จบแล้ว -*-

ตอนนั้นเล่นใช้ GF 6800 GS อะครับ

Comment

Working...
                          X