Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung T220 คุณภาพเป็นไงบ้างครับ ผมว่าจะซื้อตัวนี้อะเอามาเล่นเกม Response มัน2ms

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung T220 คุณภาพเป็นไงบ้างครับ ผมว่าจะซื้อตัวนี้อะเอามาเล่นเกม Response มัน2ms

Samsung T220 คุณภาพเป็นไงบ้างครับ ผมว่าจะซื้อตัวนี้อะเอามาเล่นเกม Response มัน2ms
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่ามันเป็นยังไงบ้างรุ่นนี้ แล้วมีดีกว่ารุ่นนี้ไหมอ่ะครับ ยังไงก็ขอบคุณล่างหน้านะครับ

5-2ms แทบมองไม่เห็นความต่างเลยคับ

Comment

รุ่นนี้เทพสุดแล้วสำหรับผม แปดพันกว่าๆเอง เก็บตังค์อยู่ครับ

Comment

Originally posted by arito View Post
        5-2ms แทบมองไม่เห็นความต่างเลยคับ
        หรอครับเวงกำ แล้วแนะนำรุ่นไหนบ้างอะครับ

Comment

รุ่นประหยัดและสวยงาม samsung 933 bw ผมใช้อยู่พันธงครับ 5000 กว่าบาทเอง 19 นิ้ว วายสกรีนนะ

Comment

T220 .. แจ่มเป็ด

Comment

สุดยอดแล้วครับ ไม่กล้าซื้อแพงๆๆดูถ้าอีกไม่นาน 22' ซัมซุงคง FullHd (ไม่รู้จะเต้ยเหมือน พี่เบนป้าว)

Comment

ตอนแรกก็จะซื้อเหมือนกันครับ T220( Contrast จริงๆเลยอยู่ประมาณ 1000)

แต่เห็น LG W2252TQ (Contrast จริงๆเลยอยู่ 700)
                ดูไปดูมา สีมันก็ไม่ต่างกันมากมายน่ะผมเลยเลือก
                LG เพราะว่ามันถูก ยังไงลองไปดูเองด้วยตาดีกว่าครับ
                ตอนนี้ it city สาขาเซียร์กับพันทิพ มีโรสโชว์อยู่
                ลดราคาหลายยี่ห้อ

Comment

ซื้อจอมันต้องดูที่อะไรอะครับ

Comment

response time น้อยกว่า 5ms ก็โอเคแล้วครับ

Comment

Originally posted by zicosis View Post
                      ซื้อจอมันต้องดูที่อะไรอะครับ
                      ดูเงินในกระเป๋าครับ

ดูพวก dead สี ร่องรอยมีโดนงัด หรือ ถลอกๆ หรือเปล่า แล้วก็ของครบๆ ประกันกี่จุด เครมได้กี่จุด มี dead เปลี่ยนใหม่ใน 7 หรือ 15 วันเปล่า

Comment

ใครมองความต่างของ 5ms กับ 2ms ออกแสดงว่าไม่ใช่คนปกติครับ

Comment

Originally posted by papababa View Post
                          ใครมองความต่างของ 5ms กับ 2ms ออกแสดงว่าไม่ใช่คนปกติครับ
                          งั้นผมก็คงซื้อมาผิดซินะ

Comment

ใช้อยู่คับ ก็ดีนะ ไม่มีปัญหาไร ภาพเนียน+สีสดดีคับ

Comment

Working...
                            X