Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW ของ TDK ยังมีขายไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RW ของ TDK ยังมีขายไหมคับ

ใครพอจะเห็นที่ไหนขายบ้างคับ

ผมเองเดินมาก็ไม่เห็นเลยครับ

Comment

อยากได้ เหมือนกัน

Comment

หายากจิงๆเลย
        แล้วมีอันไหนที่มัน ไรทดีๆ ทนๆ อีกไหมคับ
        LG
        LITEON
        ASUS
        SAMSUNG
        PIONEER
        SONY

Comment

ผมเคยซื้อมาจากที่เซียร์เมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้วอ่ะครับ
          จำชื่อร้านไม่ได้ แต่พอขึ้นบันไดเลื่อนแล้วเดินตรงไปนิดนึงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by nongnum View Post
            ผมเคยซื้อมาจากที่เซียร์เมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้วอ่ะครับ
            จำชื่อร้านไม่ได้ แต่พอขึ้นบันไดเลื่อนแล้วเดินตรงไปนิดนึงอ่ะครับ
            บันไดเลื่อนฝั่ง ร้านไอติมปะคับ ขึ้นไป ชั้น2 ใช่ไหมคับ^^

Comment

Working...
            X