Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปงาน Commart มา ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ไปมาหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปงาน Commart มา ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ไปมาหรือยัง

วันนี้ไปงาน Commart มา ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ไปมาหรือยัง
    ไปเดือนมาไม่รู้จะซื้ออะไรเลยไปซื้อของที่เขาขาย ซื้อ1แถม1 แต่ไม่ใช่อุปกรณ์ it นะ แต่มันคือน้ำผลไม้ tipco ฮิๆ คุ้มดีเลยซื้อมา2ชุด

ยังไม่ได้ไปครับ ทิปโก้ถ้าไปขอเขากินฟรีที 5-6 แก้วทุกครั้งครับ

Comment

ท่านใดไปแล้วมีอะไรดีๆ แนะกันด้วยคับผม ผมว่าจะพาน้องสาวไปซื้อ notebook ไม่รู้จะมีอะไรดีๆป่าว

Comment

หำไดร์ฟราคาเท่าไรบ้างครับ

Comment

รอไปวันเสาร์ครับ ไม่ก็อาทิตย์

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            หำไดร์ฟราคาเท่าไรบ้างครับ
            ของเล่นญี่ปุ่นป่ะครับ อิอิ หำไดร์ฟ

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
              ของเล่นญี่ปุ่นป่ะครับ อิอิ หำไดร์ฟ
              อืมม หน้าตามันเป็นยังไงหว่า

Comment

ทำไมคอมมาท มีแต่ อุปกรณื notebook อะครับ dasktop ไม่มีมั่งเหรอครับ เคยไปทีนึง เสียอารม ว่าจะไปซื้อ

อุกรณื dasktop ซะหน่อย หรือว่าเราข้อมูลไม่ดีไม่รู้ อิอิ

Comment

thumb drive อะครับ อิอิ

Comment

อยากรู้ราคา asus xonar dx ในงานอ่ะครับ ท่านใดเจอ ราคาฝากบอกทีครับ

Comment

ไปมาแล้วครับเดินขาลากเลย เดินวนอยู่ตรง จอ LCD อ่ะครับ ไม่รู้จะซื้อ 19" หรือ 22" ดี 555
                      ASUS 22" จอด้าน 8390 บาท "เอง" มองไว้ ok ไหมครับตัวนี้ จะได้จับรูด ซะเลย

Comment

tipcoถูกกว่าข้างนอก45x2=90 -ในงาน1แถม1=85 แค่5.-บาท

Comment

Originally posted by evolution5 View Post
                          ท่านใดไปแล้วมีอะไรดีๆ แนะกันด้วยคับผม ผมว่าจะพาน้องสาวไปซื้อ notebook ไม่รู้จะมีอะไรดีๆป่าว
                          แนะนำครับ ยี่ห้อ BEN Q ครับรุ่นอะไรจะไม่ได้ ราคา 29,999 รวม Vat 31,xxx การ์ดจอ 8600 GT ด้วย รูปร่างแข็งแรง บึกบึนมาก

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                            ไปมาแล้วครับเดินขาลากเลย เดินวนอยู่ตรง จอ LCD อ่ะครับ ไม่รู้จะซื้อ 19" หรือ 22" ดี 555
                            ASUS 22" จอด้าน 8390 บาท "เอง" มองไว้ ok ไหมครับตัวนี้ จะได้จับรูด ซะเลย
                            จอรุ่นไหนอ่ะท่านนั้น อยากได้จอใหญ่ๆพอดีเลยงิ

Comment

ไปสอยจอ 22 นิ้ว 6690 บาท มาอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X