Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาชุด amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอาชุด amd

สิ้นเดือนนี้จะซื้อชุด amd คับ

cpu ขอเป็น X2 4800+ ราคาที่พันทิพประมาณเท่าไหร่คับ แล้วร้านใหนดีแนะนำหน่อยคับ ดูในเว็ป

ประมาณ2300.-2400.

mainbord ช่วยเลือกหน่อยคับขอไม่เกิน 2000.- เอาที่มีกาดจอออนบอด6150 หน่ะคับ

หรือว่าต้องเพิ่มเท่าไหร่คับถึงจะได้ออนบอดserie7 หรือ x1300

แรมในเว็ปประมาณ800.- อ่ะคับ ของทุกอย่างถ้าซื้อพันทิพราคามันจะตรงกับในเว็ปป่าวคับหรือว่าแพงกว่า

แล้วร้านใหนราคาถูก+บริการดีมั่งคับในพินทิพช่วยแนะนำหน่อยคับ

CPU ราคาอยู่ที่ประมาณ 2200-2300 คับ ขึ้นอยู่กับประกัน

Comment

บอกมาก่อนเลยครับ ว่าอยาก"เจ็บ"เท่าไหร่

Comment

โอ้โหดร้ายจังคับท่านบอดได้2000 +- 200

Comment

ถ้าเพิ่มอีกนิ้ดนึง
          เอา GA78-S2Hได้ถ้าจะแหล่ม ออนบอร์ดแรงดี

Comment

board asrock alivenf6p ตัวนี้ประหยัดครับ
            ไม่เกิน 1600

ผมก็จะซื้อชุดนี้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by inwdookinw View Post
              โอ้โหดร้ายจังคับท่านบอดได้2000 +- 200
              บอกงบมา Aslock ลอยเข้ามาในหัวเลยส่วนรุ่นนั่นคงไม่พ้น .......อิอิ

Comment

เชียร์ตัวนี้

ECS A780GM

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                  ถ้าเพิ่มอีกนิ้ดนึง
                  เอา GA-MA780GM-S2Hถ้าจะแหล่ม ออนบอร์ดแรงดี
                  ตัวนี้เลยครับ ราคา 2700มั้ง ดีแน่นอน ออนบอร์ดแรงจัดเลย ออปชั่นครบครันครับ

Comment

Working...
                  X