Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ NOD32 ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ NOD32 ทีนะครับ

ที่วงกรอบไว้ในรูปนี่คือ วันหมดอายุรึเปล่าครับ

ใช่ครับ

Comment

Originally posted by iamtaey View Post
      ใช่ครับ
      ตามนั้น

Comment

ขอบคุณครับ กลับเปลี่ยนเป็นใช้ V2 เรียบร้อย

Comment

ใช้ของฟรีไม่ดีกว่าหรอ?

Comment

Originally posted by mcbonton View Post
            ขอบคุณครับ กลับเปลี่ยนเป็นใช้ V2 เรียบร้อย
            ส่วนตัวคิดว่า V.3 ประสิทธิภาพดีกว่า V.2 น่ะครับ คุณจะถอยหลังเข้าคลองทำไม
            ถ้าอยากได้ V.3 ใช้ได้ตลอดไปไม่มีวันหมดอายุ + Sever Update ไป ที่นี่ เลยครับ
            หมดยุคของ V.2 แล้วจ๊ะ

Comment

Working...
            X