Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่แถว กม8 - ถ.นวมินทร์ อยากติด Maxnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่แถว กม8 - ถ.นวมินทร์ อยากติด Maxnet

มาช่วยๆ กัน request กับทางศูนย์กันหน่อยนะครับ เพราะ ศูนย์เค้าบอกว่ายังไม่มีสัญญาณต้องรออีกประมา 2-3 เดือนเลย อีกนานเลย ใจผมอยากจะติดใจจะขาดละ แถวๆ ผมอยู่มี TOT ผมยังไม่ติดเลย อิอิ รอ Maxnet นี่แหละ ผมอยู่ การเคหะนวมินทร์ แถวๆ รพ.ศรีสยามอะครับ

ผมอยู่ตรง ลาดปลาเค้า ผมรอตั้งแต่เดือน ตุลา ปีที่แล้ว บอก 2-3 เดือน ตอนนี้ยังไม่ได้เลย

Comment

เค้าต้องดูผู้ที่จะใช้ด้วยอะครับ ถ้ามีคนขอมากๆ ก็จะใช้ได้ไวๆ แต่ถ้าเป็นแบบเรปที่ 1 ว่าก็เซงไปเลยครับ

Comment

บางทีอาจจะติดสัมปทานของเจ้าอื่นอยู่ก็ได้นะครับ
        ของผมซอยมหาดไทย ( ราม65 , ลาดพร้าว 122 ) ลองไปถามมา เค้าบอกว่าประมาณเดือน เมษายน ครับ

Comment

ของผมตั้งแต่มันออกโปรมาใหม่ๆอ่าไปขอติดตั้งป่านนี้ยังไม่เห็นวีแววเลย

T_T เลยต้องใช้ True ไป พรางๆก่อน

Comment

ผมอยู่ นวมินทร์111 เค้าเพิ่งมาติดตู้ตอนต้นเดือนมกราเองครับ ขอไป2อาทิตได้ใช้ละ

Comment

นวมินทร์ 85 อะ ตรง ตลาด อินทรารักษ์ ใช้เน็ตทรูอยู่ อยากได้ MaxNet เหมือนกัน ถ้าความเร็วพอ ๆ กะทรูนะ

Comment

เค้ายังหาที่ปักเสาตั้งชุมสายไม่ได้มังครับ คงต้องรอซักพัก เพราะแถวนวมินทร์ใช้ได้หลายจุดแล้ว คงจะทยอยเพิ่มเรื่อย ๆ แถวปัฐวิกรณ์ใช้ได้ตั้งแต่เดือนธันวาที่ผ่านมาครับ

Comment

Originally posted by dolphin007 View Post
                  เค้ายังหาที่ปักเสาตั้งชุมสายไม่ได้มังครับ คงต้องรอซักพัก เพราะแถวนวมินทร์ใช้ได้หลายจุดแล้ว คงจะทยอยเพิ่มเรื่อย ๆ แถวปัฐวิกรณ์ใช้ได้ตั้งแต่เดือนธันวาที่ผ่านมาครับ
                  ง่า ก็ใกล้ๆ กันนี่ ทำไม่เค้าบอกไม่มีสัญญาณงะ อารายหว่า

Comment

กม.6 ฝั่ง ซอยรามอินทรา40 ซอยนวลจันทร ยังไม่มีวี่แววเลยครับ บอกว่าตั้งตู้แล้ว แต่ยังไม่ปล่อยสัญญาณ

Comment

Working...
                    X