Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดอย่างไร เมื่อราคามันลดลง แบบน่าเกลียดมาก ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันเกิดข้อสงสัย ว่าตอนแรก ทำไมมันแพงจัง ต้นทุ่นสูง ผลิตไม่ทัน โรงงานเอากำไลเยอะ หรือคนนำเข้าโก่งราคา สรุป ขายถูกๆกันหน่อย จนนน.... (9xxxขายโคตรแพง พอ48xx มาตัดราคาเลยต้องลดมา50% ทำไปได้ แปลว่าก่อนหน้านั้นโดนฟันหัวกันทั้วหน้า)

Comment

อย่าคิดมากอยากแรงก่อนก็ต้องราคาสูงหน่อย แต่เราเองรอได้รอมันถึงราคาที่ต้องการเดวจะสอยมันเอง

Comment

รู้สึกว่า ดีนะที่ชิงขายไปก่อน อิอิ

Comment

8800GTS ซื้อมา 11800 ตอนนี้ล่ะ o_O

Comment

Originally posted by Baldr View Post
            รู้สึกว่า ดีนะที่ชิงขายไปก่อน อิอิ
            555++

เกือบไปนะครับ ..

Comment

ปลงครับ มัวรอมันลง ก็ไม่ได้ใช้กันพอดี

ของพวกนี้ มันออกใหม่เรื่อยๆ แรงขึ้นเรื่อยๆ ของเก่ามันก็ตกรุ่น ถ้ามันยังขายราคาเดิม ป่านนี้คงได้ใช้แรมแถมละแสนกว่าบาทละครับ แม่นบ๊อ !?

เพราะงั้น ปลงครับ คำเดียว ซื้อก่อน แรงก่อน เจ็บก่อน T^T

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                555++

เกือบไปนะครับ ..
                ผมก็ติดตามข่าวจากท่าน Kraiwit นี่แหละครับ เชื่อถือได้ 100 % เลยพอเดาออกว่าราคามันจะลงช่วงไหน ทุกข่าวจากท่าน Kraiwit ทำให้ผมมีวันนี้ ( ว่าไปนั้น ) 555

Comment

ทำใจแล้วครับ พึ่งเจอมากับตัว ซื้อ XFX 9800GTX+ มา 6990.- 3เดือน GTS 250 1Gb มา 6000.-นิดๆ
                  และแล้ว 9800GTX+ ก็ได้ค่อยๆ ทยอยออกจากร้านต่าง ๆ T^T

แต่ยังไงของพวกนี้ มันก็ต้องมีออกมาใหม่เรื่อย ๆ อยู่ที่ความจำเป็นมากกว่า ซื้อแล้วสบายใจก็ซื้อเถอะ ^^

Comment

ไม่มีข้อ "ซื้อก่อนใช้ก่อน" ให้เลือกเหรอคับ?

Comment

Working...
                    X