Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA เผย ซิมส์3ที่หลุดตามเว็บบิทไม่ใช่ตัวเต็มแถมมี bug เพียบ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EA เผย ซิมส์3ที่หลุดตามเว็บบิทไม่ใช่ตัวเต็มแถมมี bug เพียบ!

รายละเอียดครับ : http://www.manager.co.th/asp-bin/mgr...=9520000058312

สงสัยเป็นกลยุทธ์ของ EA ที่ต้องการรณรงค์ให้มีการซื้อแผ่นแท้กันมากขึ้นครับเห็นบอกว่ามีอีกเมืองด้วยชื่อ Riverview แถมมี obama อีก ถึงว่าโหลดบิทมาทำไมพอหมุนมุมมกล้องแล้วมันกระตุกๆแถมเฟอร์นิเจอร์ก็น้อยอีก เฮอะๆ

ช่ายคับ
    มุมกล้องมันยากๆ ยังไงก็ไม่รู้

Comment

จริงหรือ

Comment

เห็นเขาเลื่อนวันขายไปมิถุนาหรือครับ ดูจากวิกิพีเดีย งงไปหมดแล้ว

Comment

ผมคิดว่า น่าจะอาจเป็นแผนการตลาดอะไรบางอย่างรึเปล่า ที่ ปล่อยลอดออกมาให้โหลดกันก่อนตัวเต็มมา รึ คนวงในที่ได้สิทธ์ร่วมทดสอบบัคของเกมส์ ใจดี แบ่งสรรปันส่วนให้เพื่อน ๆ ซึ่งตัวที่เอามาแจกคือ แผ่นที่ทาง EA ใช้แจกให้ผู้ที่ร่วมโครงการทดสอบบั๊ก อย่างไรก็ตาม ผมยังคงรอดูปัจจัยหลาย ๆ อย่างก่อนที่จะตัดสินใจซื้อแผ่นลิขสิทธ์ครับ แต่โดยรวม ผมชอบนะในภาค 3 รายละเอียดปลีกย่อยเยอะดี AI ฉลาดขึ้น 75/25 ครับ ต้องดูงบ กับเวลาว่างอีกที่ครับ ( ยิ่งตอนนี้ ถังแตกด้วย ขอร่วมทดสอบบัคระยะยาวหน่อยละกันครับ )

ป.ล. แอบงง ข่าวสองกระแส ไทยมี กับ ไม่มีไทย

Comment

ไม่สะทกเท่าไร จอง collector ไปแล้ว

ดีไม่ดี แผ่นแท้อาจจะยัด copy protector มาเต็มพิกัด กะเอาให้นานๆกว่าจะแกะยาแก้ได้
            Last edited by legendofsud; 28 May 2009, 23:30:01.

Comment

เวลาผมโหลดตั้งแต่เข้าเกมจนหลอดเต็ม จะได้ยินเสียง cpu กำลัง burn เลย เสียงฟี้~~~~~~~~~~~~~~~~~~น่ากลัว แต่ตอนเล่นก็หาย ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า

Comment

Originally posted by MacOS View Post
                เวลาผมโหลดตั้งแต่เข้าเกมจนหลอดเต็ม จะได้ยินเสียง cpu กำลัง burn เลย เสียงฟี้~~~~~~~~~~~~~~~~~~น่ากลัว แต่ตอนเล่นก็หาย ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า
                เวลาโหลดมีเสียงน่าจะเป็น HD มากกว่า cpu นะ

เป็น cpu แปลกจัง

Comment

เสียงพัดลมน่ะ

Comment

เปล่าครับ ตัวจริงนั่นแหละ พอมีตัวจริงออกมาคนเล่นเยอะ เสียงตอบรับ เสียงด่าเยอะ เลยทำให้เห็นจุดบกพร่องเยอะ เลยจำต้องเลื่อนเพื่อพัฒนาใหม่ ก็เท่านั้น

Comment

ผมว่าที่เขาออกมาพูดน่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ ที่ว่าบัคเพียบและไม่ใช่ตัวเต็ม คิดดูครับลูกค้าeaทั่วโลกมีเป็นล้านคน ถ้าเขาพูดโกหกธุรกิจเขาก็เจ๊งและใครจะเชื่อถือล่ะครับ ส่วนตัวที่หลุดผมว่าน่าจะเป้นeaล่ะที่ปล่อยออกมาให้คนเล่นแต่ตัวที่บกพร่อง แล้วค่อยออกมาพูด คนถึงหันมาสนใจแผ่นแท้ไงครับ น่าจะเป็นแผนทาการตลาด

Comment

Originally posted by pingpongrj View Post
                        ผมว่าที่เขาออกมาพูดน่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ ที่ว่าบัคเพียบและไม่ใช่ตัวเต็ม คิดดูครับลูกค้าeaทั่วโลกมีเป็นล้านคน ถ้าเขาพูดโกหกธุรกิจเขาก็เจ๊งและใครจะเชื่อถือล่ะครับ ส่วนตัวที่หลุดผมว่าน่าจะเป้นeaล่ะที่ปล่อยออกมาให้คนเล่นแต่ตัวที่บกพร่อง แล้วค่อยออกมาพูด คนถึงหันมาสนใจแผ่นแท้ไงครับ น่าจะเป็นแผนทาการตลาด
                        เเต่จะให้มาประกาศว่า
                        "ตัวที่หลุดไปนั้นเป็นของจริง - -"
                        เเล้วเขาจะขายไรล่ะเขาก็ต้องออกมาพูดกั๊กไว้ก่อนจริงมะ

Comment

เกมของ EA หลุดมาแบบนี้ประจำครับ อย่างที่บอก ตัวจริงชัวว์ Crysis Warhead ถ้าใครจำได้ ออกก่อนตัวจริงหลายสัปดาห์ ออกมาแล้วรอแครกกันตั้งนาน

Comment

เด๋วดู เวอชั่นเอาก้รู้ รอของจิงออก

Comment

เวลา ผม กดให้้้้้้้้้้้เร็วชึ้น มันกระตุำกไง ไม่รู้อะครับ

้้้้้้้่่่

Comment

Working...
                              X