Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ใช้การ์ดไรที่พอปรับกลางๆ ได้บ้างครับแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ใช้การ์ดไรที่พอปรับกลางๆ ได้บ้างครับแนะนำหน่อย

Crysis ใช้การ์ดไรที่พอปรับกลางๆ ได้บ้างครับแนะนำหน่อย
    พอดีจาขาย XFX8800gt อ่ะครับ แล้วอยากได้การ์ดจอที่มานต่ำลงมาที่เล่นเกมส์Crysis ปรับกลางๆๆได้แบบไม่กระตุกอ่าครับ

ที่งบไม่เกิน6000 จาใช้ไรดีครับ
    Last edited by jumpookjaz; 27 Jan 2008, 15:51:14.

สเปคผมก็ไม่กระตุกนะ all mid parasite lost ก็ไม่กระตุกมีแต่ GOWนี่สิ

Comment

GF8600GT DDR3 / HD2600XT DDR4 ปรับ กลางๆ ( All Medium ) ลื่นปี๊ดๆ
      Last edited by TWK.; 27 Jan 2008, 15:38:24.

Comment

เดียวลองดูสเปกผมก่อนเพื่อจาได้เอามาดูประกอบว่าควรจาเปลี่ยนเปงไรดี
        X2 4000
        Asrock ALiveNF7G
        RAM Kingston 667 1Gx2
        DVDRW SATA
        160 GB
        XFX 8800GT 512mb<<<<จาเปลี่ยนให้มานต่ำลงมาอ่าครับ ที่งบไม่เกิน6000 ไรประมานนี้
        CASE Gview
        PSU cooler master 550W

Comment

8600gt ปรับHight เล่นที่ 1024*728 ก็ ดี งับ

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
            เดียวลองดูสเปกผมก่อนเพื่อจาได้เอามาดูประกอบว่าควรจาเปลี่ยนเปงไรดี
            X2 4000
            Asrock ALiveNF7G
            RAM Kingston 667 1Gx2
            DVDRW SATA
            160 GB
            XFX 8800GT 512mb<<<<จาเปลี่ยนให้มานต่ำลงมาอ่าครับ ที่งบไม่เกิน6000 ไรประมานนี้
            CASE Gview
            PSU cooler master 550W
            6000฿ นี้ เป็น HD3850 แจ่มเลยนะ
            ยาฆ่าหญ้า 5000 นิดๆ เอง

Comment

แลกกับ 8600GT A650 ของผมมั้ยครับแรงมากครับตัวนี้ประกันยาวยกกล่อง

0837702167

Comment

2900gt ตัวนี้พอเล่นได้ไหมครับผม แรงกว่า8600gtไหมครับ

Comment

Originally posted by jumpookjaz View Post
                  2900gt ตัวนี้พอเล่นได้ไหมครับผม แรงกว่า8600gtไหมครับ
                  ไม่แน่ใจครับ แต่ของผม core/memประมาณ 650/1850 ปรับmed ลื่นหัวแตกครับปรับhigh

ก็ลื่นดีครับ

Comment

พอดีมีคนขายๆอยุ่5000แล้วเค้าจามาแลกกับผมแล้ว+ตังให้อ่ะครับไม่รุ้ว่าจาเอาดีรึเปล่า
                    ว่าแต่มานไม่กินไฟเท่า8800ใช่ไหมครับกลัวpsuไม่พอ

Comment

พอดีมีคนขายๆอยุ่5000แล้วเค้าจามาแลกกับผมแล้ว+ตังให้อ่ะครับไม่รุ้ว่าจาเอาดีรึเปล่า
                      ว่าแต่มานไม่กินไฟเท่า8800ใช่ไหมครับกลัวpsuไม่พอ
                      ครับไม่กินไฟเท่า 8800GT ใช้psu 450wขึ้นก้อเหลือครับใส่HDD ได้อีกหลายลูก

Comment

ขอบคุณท่าน dewkingpin มากเลยนะครับที่มาตอบทุกคำถามของผิดเลยและท่านอื่นๆๆด้วยนะครับผม

ว่าแต่มีใครแนะนำตัวไหนหรืออยากจาแลกกับตัวไหนpmมาได้นะครับ อิอิ

Comment

แต่ถ้าเน้นดูหนังไม่เล่นเกมส์ผมว่าใช้ HD 3850 ก้อพอครับ

Comment

ว่าแต่8600gtของท่านเหลือประกันเท่าไรอ่ะครับ แล้วจา+ตังให้ผมเท่าไรpmมาหน่อยนะครับ

Comment

ว่าแต่ขอถามอีกสักตัวนะครับ 3850 512mb นี้ปรับกลางๆหมดลื่นไหมครับ

Comment

Working...
                              X