Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามคับ QX6700 กับ Q9550 ขอความคิดเหนหน่อยคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามคับ QX6700 กับ Q9550 ขอความคิดเหนหน่อยคับ?

มีคำถามคับ QX6700 กับ Q9550 ขอความคิดเหนหน่อยคับ?

อยากรู้ว่าแต่ต่างมากไหม

แล้วถ้าเลือก จะเลือกอะไรดี

ขอความคิดเหนหน่อยคับ

อยากรู้เหมือนกัน

ดัน ๆ

Comment

QX OC สนุกครับเพราะมัน Unlock ตัวคูณแต่ท่าให้เลือกผมเองเล่น Q9550 ดีกว่าเพราะว่าแต่ OC เล่นแปปเดียวก็เบื่อซื้อ Q9550 ตัวแรงๆมาไว้ใช้งานดีกว่าอีกอย่าง Q9 เป็น 45nm ด้วย FSB1333 มากกว่า QX6700 ที่ 1066 เองนะแล้วยังเป็น 65nm อีกร้อนกว่ากินไฟกว่าอีกด้วย

Comment

...
        โอ...เลือกไม่ถูกอะคับ มันหน้าเล่น2ตัวเลย
        อิอิ QX6700 ocสนุกมากมาย แต่ต้องมีชุดระบาบความร้อนดี น้ำ ไดไอซ์ แจ่มไปเลย
        Last edited by panuza; 14 Sep 2008, 06:53:42.

Comment

ถ้าเดิมๆ Q9550 แรงกว่า
          ส่วน oc นั้น แล้วแต่ความสามารถ

Comment

ผมว่า QX มันเหมาะกับ D'ICE, LN2 ซะมากกว่าจะมาจบที่น้ำ หรืออากาศ

แต่เป็นผมจะเลือก Q เพราะถ้าซื้อ QX ผมคงรีดความสามารถได้ไม่หมด หุหุ

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
              ผมว่า QX มันเหมาะกับ D'ICE, LN2 ซะมากกว่าจะมาจบที่น้ำ หรืออากาศ

แต่เป็นผมจะเลือก Q เพราะถ้าซื้อ QX ผมคงรีดความสามารถได้ไม่หมด หุหุ
              จริงครับ

Comment

Q อีกคน

Comment

ผม ก็ เล่น Q อยู่

Comment

Working...
                  X