Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Year End Sale 2008 (Audigy 2ZS PLATINUM 2000 บาท น่าสนไหมครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Year End Sale 2008 (Audigy 2ZS PLATINUM 2000 บาท น่าสนไหมครับ)

http://diy.alinkcorp.com/forum_alc/a...n.asp?GID=1416

เห็นราคาแค่ 2000 เอง Audigy 2ZS PLATINUM

ผมเน้นฟังเพลง 2 CH (ตอนนี้มี orbit 701 แก้ขัดอยู่ ) หรือ ไปสอย DAC DIY ดีครับ

Last edited by siwarut; 2 Dec 2008, 11:34:39. Reason: เพิ่มรูป

เอา DAC ดีกว่า

Comment

ต้องไปดูลำโพงซะแล้ว

Comment

ไปด้วยๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าจริงๆลดไม่กี่ตัวหรอกครับ เพราะเค้าตัดค่าประกันของออกไป
          ราคาก็เลยเหลือเท่าที่เห็น บางตัวของไม่ครบ นั้นแปลว่าเป็นของมือสอง ที่ร้านเอาไปใช้

ไงๆก็ยังกำไรอยู่หรอก สำหรับ A&L

Comment

งานเข้าอีกแล้ว สั่งนอกเข้ามาพอกันอะครับ มีแต่ไดร์เวอร์ T_T ประกันใจด้วย

Comment

Orbit 70X อย่างไปยุ่งกับ Creative 2ZS เลยครับ

น้ำตาไหลแน่
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

2000- ก็ไม่แพงนิ

Comment

ลำโพง creative i-trigue 3400

ฟังเพลง ทุกแนวอะครับ

ขอตัวเลือกหน่อยครับ

1.แนว เสียงหวาน กลางแหลม ดี เบสนุ่มๆ หน่อย เพลง pop + rock
                  2.แนว โหดๆ หน่อย เบสกระแทก แนว rock อะครับ

ทั้ง 2 อันนี้ ขอการ์ดของแต่ละแบบด้วยครับ ว่าควรใช้การ์ดเสียงอันไหนดี

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    Orbit 70X อย่างไปยุ่งกับ Creative 2ZS เลยครับ

น้ำตาไหลแน่
                    เคยได้ยินว่า orbit ไม่ถูกกับ Audigy 2 nx คิดไม่ถึงว่าจะรวมตัวนี้ด้วย แย่จัง

Comment

Originally posted by siwarut View Post
                      ผมว่าจริงๆลดไม่กี่ตัวหรอกครับ เพราะเค้าตัดค่าประกันของออกไป
                      ราคาก็เลยเหลือเท่าที่เห็น บางตัวของไม่ครบ นั้นแปลว่าเป็นของมือสอง ที่ร้านเอาไปใช้

ไงๆก็ยังกำไรอยู่หรอก สำหรับ A&L

ขอโทษครับ รุ่นนี้มีตัวเดียวทั้งงานครับ เน้นครับ ว่า "ตัวเดียว" และไม่ได้เป็นของมือ2 ด้วย เพราะไอ้ตัวนี้ มันเคยวางขายที่ร้านผม แล้ว สำนักงานใหญ่เรียกกลับครับ

Comment

Originally posted by ท้องฟ้าสีเพลิง View Post
                        ขอโทษครับ รุ่นนี้มีตัวเดียวทั้งงานครับ เน้นครับ ว่า "ตัวเดียว" และไม่ได้เป็นของมือ2 ด้วย เพราะไอ้ตัวนี้ มันเคยวางขายที่ร้านผม แล้ว สำนักงานใหญ่เรียกกลับครับ
                        อ่า...ต้องขอโทษด้วยครับ อาจจะใช้ภาษาสื่อสารผิด ไม่กี่ตัวหมายถึง ไม่กี่อย่างกี่ยี่ห้อหน่ะครับ
                        เพราะทุกอย่างตัดประกันออกหมดเลย

ส่วน Adigy 2zs นั้นผมก็ได้ยินมาว่าตัวเดียวแต่ก็ไม่ค่อยเชื่อเพราะอาจเป็นข่าวลือ
                        แต่คุณพี่มายืนยันแบบนี้จะได้ทำใจไว้ก่อน ไปดูอย่างอื่นก็ได้ เหอๆ...

ไงๆก็ขอบคุณมากครับ ^_^

Comment

เพ่งดี ๆ ครับ ของถูกเวอร์ ๆ มีหลายรายการทีเดียว

Comment

Originally posted by ท้องฟ้าสีเพลิง View Post
                            หึหึหึ 10 โมงของวันที่ 11 รึ

Comment

Creative Sale ผมก็เคยซื้อ Audigy 2zs ประกัน 1เดือนครับ
                              ซื้อจากงงานคอมมาทร์เมื่อประมาณปี 2005 มั้งครับถ้าจำไม่ผิด
                              ตอนนั้นถูกกว่าราคาตลาดเป็นพัน
                              ทุกวันนี้ยังใช้งานได้ดีอยู่ครับ
                              แต่ของแถมแผ่นเกมส์มันเสียไป 1 เกมส์ครับ
                              นอกนั้นไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                              X