Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดPCI-E 7600gs ddr3 เล่นเกมพวกfear bf ที่1024x768 แต่ปรับรายละเอียดทุกอย่างสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดPCI-E 7600gs ddr3 เล่นเกมพวกfear bf ที่1024x768 แต่ปรับรายละเอียดทุกอย่างสุด

การ์ดPCI-E 7600gs ddr3 เล่นเกมพวกfear bf ที่1024x768 แต่ปรับรายละเอียดทุกอย่างสุด
    เล่นแล้วลื่นมั้ยครับ ยี่ห้อไหนดี ราคาเท่าไหร่ หรือมีรุ่นอื่นอีก งบไม่มากครับไม่เอา7900gsนะ แพง..

ลื่นคับ แต่ไม่รู้หัวแตกรึเปล่า

Comment

ได้นะครับ แต่คงปรับสุดไม่ได้

Comment

สบายครับ ปรับสุดหมด แต่อย่าไปเปิด FFAA เท่านั้นครับ ส่วน แสงกับความละเอียด 2อันล่าง
        ต้องมีแรม 2G นะไม่งั้นก้อตุกเหมือนกันแหละในออฟชั่นอะครับแต่นอกนั้น สุดหมดก้อได้นะ

Comment

ผมว่าถ้าจะเปิดสุด 7600GT จะลื่นกว่านะครับ

Comment

7600GS เปิดที่ 1027*768 ไม่ไหวหรอกครับ ถ้าเปิด effect สุดๆไม่ไหวครับ ถ้ากลางๆได้ครับ

Comment

ก้อปรับเองกับมือให้น้องมันเลยครับ 7600GS DDR3 อะครับสุดทุกอย่างยกเว้น FFAA ลื่นดีไม่มีกระตุก

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                ผมว่าถ้าจะเปิดสุด 7600GT จะลื่นกว่านะครับ

ถ้าผมจะซื้อ7600gt ผมไปปซื้อ7900gs ไม่ดีกว่าหรออคับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                  ถ้าผมจะซื้อ7600gt ผมไปปซื้อ7900gs ไม่ดีกว่าหรออคับ
                  ถูกต้องครับ 7900จีเอส เป็นตัวเลทอกที่ดีเหมาะสมกับราคาครับ

Comment

เป็นตัวเลทอก**เป็นตัวเลือกครับพิมพ์ผิด

Comment

Working...
                    X