Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู psu ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู psu ให้หน่อยครับ

ผมใช้ enermax 460 w /cpu e4300/ sataII 250+80 G/ sound card/ DVD 2 ตัว
    อยากใช้ 8800 GTS 320 MB ไม่ทราบว่า PSU ตัวนี้รับไหวไหมครับ ถ้าไม่ไหวช่วยแนะนำตัวอื่นให้หน่อยครับ ขอที่ราคาถูกหน่อยนะครับ(แต่คุณภาพดี) ราคาไม่เกิน 3500-4000

สบายๆ ครับ เอาตัวเป็นประกันเลย ^^
    อุปกรณ์ คอมน้้อยพอแน่นอน จ๊ะ

Comment

ดีใจจังไม่ต้องเปลี่ยน ขอบคุณมากครับ

Comment

8800GTS ต่อ sli หรือเปล่าครับ ถ้าต่อ ก็ควรจะ 550 UP ตัวเดียวก็เหลือๆครับ

Comment

ใช้ตัวเดียว ไม่ได้ต่อ SLI ครับ

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
            ใช้ตัวเดียว ไม่ได้ต่อ SLI ครับ
            ตัวเดียวพอครับ ใส่ HDD เพิ่มอีก 2-3 ลูกยังสบายๆ
            แต่ถ้าจะ SLI คงไม่ใหว นะท่าน

Comment

ถ้าตัวเดียวคงเอาอยู่ครับ 8800GTS 320 สบาย ๆ ^_^

Comment

พอครับ เอาท่าน TWK เป็นประกันครับ อิอิ ^^

Comment

เข้ามายันอีกคนงับ พอคับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    พอครับ เอาท่าน TWK เป็นประกันครับ อิอิ ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post

ชอบอ่ะดิท่าน

Comment

Working...
                      X