Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครั้งแรกของการ โม เคสบ้านๆเล่น UV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครั้งแรกของการ โม เคสบ้านๆเล่น UV

ผมจาลองหัดโมดูครับ ขอโทษนะกล้องโทรศัพท์มันไม่ชัด

ตอนเครื่องเน่าๆ เล่น พัดลม LED ไฟ4สี 8 เซน. 1 ตัว สายก็รกรุงรังไปหมด (เมื่อ 1เดือนที่ผ่านมา)

ตอนซื้อหลอด UV และสายสะท้อนแสงUV(ไส้ไก่ UV)มา เปิดแต่ LED ไม่เปิด UV

และตอนที่เปิด UV และ LED

เคสเน่าอะครับ และเพิ่งจาหัดโมช่วย ดูด้วยนะครับว่าจาต้องเติมอารายไปบ้าง

ไฟสีสวยดิจัง

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
      ไฟสีสวยดิจัง
      ขอบคุณครับ

Comment

สวยแล้วครับแต่ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ครับ

Comment

พยายามต่อครับสวยแล้ว

Comment

ยามต่อไปครับ

Comment

อย่างแรกเลยนะคับ เปลี่ยนกล้องด่วน(หรือหายืมจากเพื่อน) เพราะว่าดูรูปไม่ออกจริงๆคับ

Comment

ซ้ำอ่ะ
                Last edited by qbert; 20 Oct 2008, 12:53:19. Reason: โย่

Comment

โรงลิเก สวยดีครับ

Comment

ลองว่าง หลอด UV จุดใหม่ดูนะคับ
                    ผมว่ามันทับสีไปหน่อย .. แต่ก็สวยดีคับ

Comment

Working...
                    X