Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นแฟนพันแท้ AMD ตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นแฟนพันแท้ AMD ตอบหน่อยครับ

ที่มีข่าวว่า AMD จะออก cpu ตัวใหม่ ปลายปีนี้ จะแรงกว่า intel รึปล่าวครับ แวจะออกมาในรูปแบบใหนครับ

ใช่ 4 core คล้ายกับอินเทลตอนนี้ AMD K8L 4 core

Comment

cpu"แรง" ราคาก้อ"แรง"ตาม

Comment

ไม่รู้ครับ

Comment

แรงกว่าหรือไม่ ไม่สำคัญ
          ------------------
          ราคาถูกกว่าเป็นพอ อิอิ

Comment

คิดว่าไม่จิงAMD K8L 4 core
            อีกนาน

แต่ตอนนี้ผมสนใจ cpu+gpu งานนี้ก็เห็น อะไรที่เหมาะกับ user แต่ละประเภทมากขึ้นครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
              แรงกว่าหรือไม่ ไม่สำคัญ
              ------------------
              ราคาถูกกว่าเป็นพอ อิอิ

ใช้แล้นแรงไม่ว่าแต่อย่าแพงเท่านั้นเราซื้อมาใช้ไม่ได้เอามานั้งดู ตัวเลชที่บอกถึงความแรงของมัน

Comment

Working...
              X