Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหามาถ้า2ข้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหามาถ้า2ข้อครับ

1. altec lansing MX-5021เสียงดีคุ้มเงินไหม(เห็นเพื่อนๆในกระทู้พูดถึงหลายคนแล้ว)และมีลำโพง2.1รุ่นไหนน่าเล่นอีกบ้างในราคา 6-7 พันครับ ใช้ฟังเพลงเป็นส่วนใหญ่
    2.X-Fi Xtreme Audio Notebook ดีไหมครับพอดีจะซื้อช่วยปีใหม่นี้และมี Soundcard Notebookตัวไหนบ้างที่น่าเล่นอีกจะได้นำมาเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ
    ปล. คือจะใช้altec lansing MX-5021 คู่กับ X-Fi Xtreme Audio Notebook ครับ(จากมือใหม่ที่รักในเสียงเพลงครับ)
    ปล. ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ

2 channel USB ใช้ Creative digital music sx

Comment

สนใจ Boston BA790 บ้างไหมคับ
      -*-

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        2 channel USB ใช้ Creative digital music sx
        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

ตัวนี้ จับคู่กับ ba790 ที่ข้างบนเสนอมา เป๊ะเลย

Comment

แล้ว Creative digital music sx ตอนนี้ที่พันทิพมีขายอยู่ไหม/ร้านไหน/ราคาเท่าไร
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Not[CBR] View Post
              สนใจ Boston BA790 บ้างไหมคับ
              -*-
              นี่ใงตามจีบเลย แต่เสียงคนละแนวกันเลยนะ MX5021 ส่วนMX5021ถ้า5000กว่าก็คุ้มครับ หรือไม่ก็ JBL Encounter เห็ยสมาชิกที่ใช้บอกเสียงแจ่ม

Comment

BA790 นี้เสียงเทียบกับ BA635 แล้วดีไหมครับ ตอนนี้ใช้ BA635 อยู่ที่บ้าน ว่าจะหาไปใช้ที่คอนโดอีกตัว

Comment

Originally posted by kamil View Post
                  BA790 นี้เสียงเทียบกับ BA635 แล้วดีไหมครับ ตอนนี้ใช้ BA635 อยู่ที่บ้าน ว่าจะหาไปใช้ที่คอนโดอีกตัว
                  ดีกว่าครับ

Comment

MX5021 ก็ดีนะครับ เพิ่งซื้อมาวันนี้ ดูหนังสุดยอด ยังกะอยู่ในโรงอ่ะ ไปถามมา 3 ร้าน มีทั้ง 8900,6900 แล้วก็ 5900 บาท เหอๆ ถ้าไงลองไปดูละกันครับ

Comment

Originally posted by tingnongkung View Post
                      MX5021 ก็ดีนะครับ เพิ่งซื้อมาวันนี้ ดูหนังสุดยอด ยังกะอยู่ในโรงอ่ะ ไปถามมา 3 ร้าน มีทั้ง 8900,6900 แล้วก็ 5900 บาท เหอๆ ถ้าไงลองไปดูละกันครับ
                      ขอบคุณครับแล้ว 5900 ซื้อมาร้านไหนครับ

Comment

fullbright 4th floor แถวๆ com&more

Comment

Originally posted by ball55 View Post
                          แล้ว Creative digital music sx ตอนนี้ที่พันทิพมีขายอยู่ไหม/ร้านไหน/ราคาเท่าไร
                          ขอบคุณครับ
                          HW ชั้น1 ตรงแถวประตูโรงหนังเก่าคับ หันหน้าเข้าห้างแล้วอยู่ซ้ายมือสุด เหลืออยู่ตัวสุดท้ายราคา3990

Comment

Originally posted by tingnongkung View Post
                            fullbright 4th floor แถวๆ com&more
                            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by portega View Post
                              HW ชั้น1 ตรงแถวประตูโรงหนังเก่าคับ หันหน้าเข้าห้างแล้วอยู่ซ้ายมือสุด เหลืออยู่ตัวสุดท้ายราคา3990
                              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X