Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศุยน์ philip อยู่ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศุยน์ philip อยู่ที่ไหนครับ

ที่พันทิปมีเปล่า แล้วมีเบอร์โทรไหมครับขอด้วย
    คือว่าลำโพงของphilips ตัว volume มันเสีย มันเป็นประกันของ d com แต่ว่ามันหมดประกันไปแล้ว
    ถ้าไปซื้ออะไหล่มาเปลี่ยนเองได้เปล่าครับ

ผมว่าซ่อมที่อมรก้อได้คับ^^"

Comment

ไปมาแล้วครับไม่มีอะไหล่

Comment

ศูนย์บริการ Philips & Samsung
        รายละเอียด บริษัท เค คอมพิวเตอร์เซอร์วิส (2000) จำกัด
        รับซ่อม Monitor , Printer , UPS และอุปกรณ์ต่อพ่วงทุกชนิด
        ที่อยู่ 604/3 ชั้น 5 ห้อง 536 ห้างพันทิพย์พล่าซ่า ถนนเพชรบุรี เขตราชเวที
        จังหวัด กรุงเทพมหานคร
        รหัสไปรษณีย์ 10400
        เบอร์โทรศัพท์ 0 2251 9008 0 2254 9797 0 2252 9933 ต่อ 5126

Comment

Originally posted by guru View Post
          ศูนย์บริการ Philips & Samsung
          รายละเอียด บริษัท เค คอมพิวเตอร์เซอร์วิส (2000) จำกัด
          รับซ่อม Monitor , Printer , UPS และอุปกรณ์ต่อพ่วงทุกชนิด
          ที่อยู่ 604/3 ชั้น 5 ห้อง 536 ห้างพันทิพย์พล่าซ่า ถนนเพชรบุรี เขตราชเวที
          จังหวัด กรุงเทพมหานคร
          รหัสไปรษณีย์ 10400
          เบอร์โทรศัพท์ 0 2251 9008 0 2254 9797 0 2252 9933 ต่อ 5126
          หาเจอที่googleเหมือนกันครับแต่โทรไปไม่มีคนรับ มีแต่โอเปเรเตอร์รับสายแล้วให้รอ รอเกือบ20นาทีไม่มีคนรับเลย
          พนักงานมันทำอะไรของมัน

Comment

ซื้อ volume มาเปลี่ยนเองก็ได้หากบัดกรีเป็นบ้าง...หากไม่เป็นก็ให้ร้านอิเล็กทรอนิกส์ใกล้ๆ บ้านเปลี่ยนให้ก็ได้นะ..

Comment

Originally posted by panda_exterme View Post
              ซื้อ volume มาเปลี่ยนเองก็ได้หากบัดกรีเป็นบ้าง...หากไม่เป็นก็ให้ร้านอิเล็กทรอนิกส์ใกล้ๆ บ้านเปลี่ยนให้ก็ได้นะ..
              ก็คิดว่าจะทำเองแหละครับแต่ว่าหาซื้v volume ไม่ได้ครับลองเดินที่บ้านหม้อแล้วมันไม่มีครับ

Comment

หาค่าเทียบเคียงหรือใกล้ๆ กัน...โดยลักษณะรูปร่างควรเหมือนๆ กันแต่ค่าความต้านทานมากกว่าก็ได้ รวมทั้งชนิด Type A, B ก็แทนได้นะ...

หากยังไม่ได้จริงๆ ลองเเปลงดู...

Comment

Working...
                X