Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขำๆกับ J.I.K Rev.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขำๆกับ J.I.K Rev.3

ด้วยความซวย ดันไปเห็นเศษทองแดง 1ก้อน และแล้วอะไรก็เข้าสิงผมให้ซื้อมาแบบไม่ได้คิดอะไร (คิดผิดตั้งแต่ไปซื้อของแถวนั้นแล้วละ)

พอกลับถึงบ้านนึกขึ้นได้ อ้าวเห้ยซื้อมาทำไมอีกเนี่ย ค่ากลึงไม่ใช่ถูกๆ เลยปล่อยมันกลิ้งอยู่ในรถ เกือบเดือน

อย่าถามนะครับว่า ทำ ทำไมเยอะแยะ ตอบไม่ได้เหมือนกัน ตัวนี้คงเป้นตัวสุดท้ายแล้วอิอิ ใครอยากสั่งทำ รับทำนะครับ ของครบพร้อมเล่น ราคาก็4000 ละครับโดยประมาณ

เสร็จและก็เล่น ไหนๆก็ไหนๆ เล่นการ์ดจอด้วยละกัน เนอะ

อันนี้ผลครับ การ์ดจอโดนวางนุกตัวการ์ดทำการล๊อคห้าม OC เกิน 860+- เลยสุดแค่นี้ เดี๋ยวโมการ์ดใหม่เจอกันอีกรอบ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=137420
    Last edited by Hunter_JIK; 8 Mar 2008, 10:19:34.

โมใส่การ์ดแบบนี้เลยเหรอเนี่ยะ เหอะๆๆๆ

Comment

สวยงามครับ VGA คล้ายๆท่านน่อมเลย

Comment

ทำ Pot ยัดแรมต่อเลยพี่จิ๊ก

แหล่มๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          สวยงามครับ VGA คล้ายๆท่านน่อมเลย
          ทำเสร็จนานมั้กแล้วครับแต่ยังไม่ได้เอามาเล่น อิอิ

ว่าแต่ท่านทำยังไงคะแนน 03 ถึงออกมาได้ขนาดนั้นหนอ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
            ทำเสร็จนานมั้กแล้วครับแต่ยังไม่ได้เอามาเล่น อิอิ

ว่าแต่ท่านทำยังไงคะแนน 03 ถึงออกมาได้ขนาดนั้นหนอ
            แอบมาถามถึงนี่เลยนะ ดูซะก่อนว่าเขาเล่น phenom นะนั้น เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
              แอบมาถามถึงนี่เลยนะ ดูซะก่อนว่าเขาเล่น phenom นะนั้น เหอะๆๆๆ
              คะแนน E6300 ไม่ใช่เรอะ

Comment

ซ้ำ..

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                  คะแนน E6300 ไม่ใช่เรอะ
                  หยังหว่า

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    หยังหว่า
                    เบลอคะแนนกับ ท่าน gigo 555

Comment

ชอบซิ้งการ์ดจอ อิอิ

Comment

แรงท่านทำท่อใส่ AM2 ให้ผมบ้างสิจะไปเล่น DICE ครับ อิอิ
                        ปล.ฟรีนะครับ อิอิ

Comment

แรงท่านทำท่อใส่ AM2 ให้ผมบ้างสิจะไปเล่น DICE ครับ อิอิ
                          ปล.ฟรีนะครับ อิอิ
                          เอาอลูไปชิมก่อนม่ะ เดี๋ยวทำที่ยึดให้แปปเดียวเสร็จ วางไว้เฉยๆ เดี๋ยวเป็นวัตถุโบราณ

Comment

เอาอลูไปชิมก่อนม่ะ เดี๋ยวทำที่ยึดให้แปปเดียวเสร็จ วางไว้เฉยๆ เดี๋ยวเป็นวัตถุโบราณ
                            ก็ดีครับ เอิ๊กๆ ทำให้จริงเหรอเนี่ย

Comment

ขาล่างมีอยู่แล้ว เพราะเจาะ universal ไว้ แต่พลาสติกบนเดี๋ยวทาบดูก่อนว่ากว้างพอไหม ถ้าไม่พอเดี๋ยวค่อยหาวิธีอื่น

Comment

Working...
                              X