Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้3850 Fan speed 18% ครับ ปกติป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้3850 Fan speed 18% ครับ ปกติป่าว

คือผมOCแล้วครับ อุณหภูมิอยู่ที่45 องศา ครับ ปกติไหม

คือOCครั้งแรกอ่ะ Core Clock 695

Memory Clock 855

ยังOCไม่สุดนะครับ แล้วทำไงให้Fan speed 100% อ่าครับ

เล่นเกม ใหม่ๆ ใช้ Driver เวอร์ชั่นไหนดีครับ HD 3850 256MB

ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ

full 45 นี่เย็นหาป้อเลยคับ ลาก 750+ โล้ด
    ปรับ fan ใช้ riva tuner ก่อได้คับ แต่ 100 นี่บ่รำคาญรึ ผมใช้ 20 ก็เย็นเจี๊ยบบบบบละหนา
    driver 7.12 นะ จากที่ลองๆมางับ

ปล. รอท่านอื่นมาให้ความกระจ่างเพิ่มเติมค้าบ

Comment

ลองปรับ 800/1000 มั่งดีก่า เด๋วมาบอกผล

Comment

Originally posted by noomevo8 View Post
        full 45 นี่เย็นหาป้อเลยคับ ลาก 750+ โล้ด
        ปรับ fan ใช้ riva tuner ก่อได้คับ แต่ 100 นี่บ่รำคาญรึ ผมใช้ 20 ก็เย็นเจี๊ยบบบบบละหนา
        driver 7.12 นะ จากที่ลองๆมางับ

ปล. รอท่านอื่นมาให้ความกระจ่างเพิ่มเติมค้าบ
        ตามนั้นครับ ถ้าไม่รำคาญเสียงก็เปิดสุดๆเลยครับ

ป.ล. สงสัยเป็นคนลำปาง มีหนาด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
          ตามนั้นครับ ถ้าไม่รำคาญเสียงก็เปิดสุดๆเลยครับ

ป.ล. สงสัยเป็นคนลำปาง มีหนาด้วย อิอิ
          พอดีกินเหล้ากะเด็กลำปางบ่อยมั้งคับ เหอๆๆๆๆๆ เด็กลำปางนี่ขี้เหล้าเยอะซะด้วยสิ

Comment

Working...
          X