Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call OF Duty 4 ติดด่านฝึกยิงปืน ...ง๊ะ เออ.???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Call OF Duty 4 ติดด่านฝึกยิงปืน ...ง๊ะ เออ.???

ใครช่วยแนะให้หายโง่หน่อยเหอะ ตอนครูฝึกให้ใช้ปืน มาติดข้อสุดท้าย ที่มี วงกลม สีเหลือง 2วง
    ขึ้นมา สักพักแล้วก็ดิ่งลงสู่พื้น.... อะ ต้องทำไง ...ถึงจะผ่าน...

มีรูปไหมอะจำไม่ได้

Comment

เดินไปตามวงกลมนั่นแหละ

Comment

ตรงไหนอ่ะ ...

ถ้ายิงปืนยาวเสร็จแล้ว ก็ให้ไปเอาปืนสั้น

สุดท้ายก็ฝึกใช้ Attack malee ฟันลูกแตงโม

เสร็จแล้วก็เดินออกมาข้างนอก ไปหาไอ้หนวด

Comment

คือหลังจากฝึกใช้มีดปลายปืนตัดแตงโมแล้ว ครูฝึกบอกให้เดินไปหาทหารที่นั่งอยู่ในห้อง ที่มีปืนแขวนอยู่
          เต็มไปหมด แล้วจะมีข้อความว่า when the yellow circle is in the middle of the compass you are facing you objective ???? เดินไปไหนก็จะมีข้อความนี้ตามไปตลอด ส่วนครูฝึก ก็คงยืนอยู่ ที่เดิม...อะ

Comment

Originally posted by kornck View Post
            คือหลังจากฝึกใช้มีดปลายปืนตัดแตงโมแล้ว ครูฝึกบอกให้เดินไปหาทหารที่นั่งอยู่ในห้อง ที่มีปืนแขวนอยู่
            เต็มไปหมด แล้วจะมีข้อความว่า when the yellow circle is in the middle of the compass you are facing you objective ???? เดินไปไหนก็จะมีข้อความนี้ตามไปตลอด ส่วนครูฝึก ก็คงยืนอยู่ ที่เดิม...อะ
            คนละคนกันคร้าบบ
            ถ้าผมเ้ข้าใจไม่ผิดคือ ท่านหมายถึงคนที่อยู่ห้องเดียวกับเราตอนซ้อมยิงปืนใช้ไหมครับ ถ้าใช้ก็ผิดคนนะครับ หันหลังให้ตานั้นแล้วจะเจอประตูครับผม แล้วเดินออกมา ไปทางขวาเรื่อยๆถึงจะเจอป๋าเราครับ

Comment

อ่อ ... ต้องเดินออกมาข้างนอกครับ

ไปหาไอ้หนวด เพื่อฝึกต่อนิดหน่อย

... ไปหาไอ้หนวด มันก็ขะพูดๆ สักแป๊ป แล้วก็จะมีอะไรให้ทำต่อ

ให้เราเดินมาขึ้นหอโดด(ไม่รู้เรียกอะไร อยู่ในที่คุยกะไอ้หนวดแหละ)

เพื่อโรยตัวไต่เชือกลงมา แล้วก็ยิงปืนยิงเป้า แบบรณยุทธ์ในทีวีอ่ะ

อันนี้ถ้าทำเวลาดีๆก็จะได้ ........... อะไรสักอย่าง รอถามเพื่อนๆละกัน ผมก็ไม่รู้ เวลาโคตรห่วย ....

Comment

อืม ก้อตอนที่มันให้โดดหอลงมาแล้วเข้าไปยิงเป้ากะปาระเบิดในห้องอ่ะ พอจบออกมาแล้ว ถ้าเราทำคะเวลาได้เร็ว มันก้อจะแนะนำให้เราเล่นในโหมดภารกิจ ยากๆอ่ะ ทางที่ดียิงช้าๆ ไม่ต้องรีบดีกว่ามันจะให้เราเล่นภารกิจง่ายๆงัย

ผิดพลาดประการใดขอความกรุณาด้วยครับ

Comment

ใครเคยทำเวลาได้ยากสุดมั่งมะผมได้17วิเองสุดๆแล้วมันให้แค่โหมดHard

Comment

จำไม่ได้ละเล่นจบนานละ อิอิอิ

Comment

Working...
                    X