Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนผู้ใช้ Vista โปรดระวัง!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตือนผู้ใช้ Vista โปรดระวัง!!!

เตือนผู้ใช้ Vista โปรดระวัง!!!

การ Clean Drive ต่างๆ เวลาใช้คลิกขวาที่ไดร์ฟ แล้วมันจะมีปุ่มให้ Clean

รอสักพักแลัวมันจะมีให้ติ๊กในช่อง มันจะมีอยู่ช่องนึงเขียนไว้ว่า Error Report อะไรนี่ละ

สามารถลบได้ 20-30 G เลย ไอเราก็เฮ ลบได้เยอะว้อยก็เลยลบ

เสร็จแล้วไปทำไดร์ฟ D ต่อ เจอเหมือนกันลบได้ 80 G โอ้จอร์ช ลบสะ

รอสักพักก็เสร็จเรียบร้อย ผลเป็นไงหรือครับ

ไดร์ฟ C โปรแกรมทั้งหมดหายไปเลยครับมันลบไปหมดเลย
    ไดร์ฟ D เปิดมา โอ้!!!! แม่จ้าวๆๆ หายหมดเลยแสดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ งานทั้งนั้น เซฟเกม เกม มีแต่ของสำคัญทั้งนั้น รูปภาพ คลิป อันหลังนี้เสียดายสุดๆๆ

นั่งเบื่อเลยครับงงอึ้งทำไรไม่ถูกไม่รู้จะเริ่มต้นตรงไหน งานก็หายสำคัญด้วยเวงๆๆๆ

ทำไมมันต้องทำให้มีการลบไฟล์แบบนี้ด้วยเสียหายมากๆๆๆ อย่างนี้เอาเรื่องได้ไหมเนี่ย ใช้ของแท้นะจะบอกให้

เหอๆ ผมใช้ของปลอมยังโดนมันเล่นเลยคับ ใช้ของใหม่ก็งี๊แหละ ทำใจให้คุ้นเคยซะคับ

Comment

เจ๋งจริงๆ ถ้าเป้นคดีเด็ดคงจะบอกว่า "ทำไปได้"

Comment

โอ้ ดีนะผมไม่ได้ใช้

Comment

ยังมะกล้าใช้ vista มะไหวๆ -*-

ยอมรับมะด้ายยย

Comment

Originally posted by aungkit View Post
            เจ๋งจริงๆ ถ้าเป้นคดีเด็ดคงจะบอกว่า "ทำไปได้"
            ได้จริงเหรอ ลองดู

Comment

ง่ะ..............
              ดีนะเนี่ยผมเลิกใช้แล้ว
              xp เจ๋งคับผมชอบ

Comment

ทามม่ายของผมไม่เหงเปงเลยอ่า มันมีแค่ 4GB เองมะใช่หรอ?

Comment

user error เห็นๆ
                  ผมลบเองล้วนๆครับไม่ชอบให้โปรแกรมทำให้

Comment

โดนก่อนกระทู้นี้ 1 วัน

Comment

น่ากลัวแหะ

Comment

55555 ทำไปได้!!

Comment

แบบนี้เหรอคับ

ผมไม่เห้นมีเลย ผมไม่ได้ใช้ SP1 ใช้ Vista Ultimate ธรรมดา
                          Attached Files

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                            แบบนี้เหรอคับ

ผมไม่เห้นมีเลย ผมไม่ได้ใช้ SP1 ใช้ Vista Ultimate ธรรมดา
                            บ้านคงรวยน่าดู

ไดร์ฟ DVD มีเป็นดอกเห็ด
                            แบ่ง Partition มากมาย สงสัยอาร์ดดิสก์คงจะเยอะนพ

Comment

ผมใช้ Vista ตั้งแต่แรกออก ก็ไม่เคยเจอปัญหาน๊ะ ผมโหลดเอาในเวปมาใช้
                              ผมชอบ Vista เล่นเกมส์ภาพสวยดี

Comment

Working...
                              X