Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธีชวนเป็นเพื่อนใน spore หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธีชวนเป็นเพื่อนใน spore หน่อยครับ

ในโหมดให้เลือกว่า เราจะต่อสู้ หรือ จะสร้างสัมพันธ์ที่ดี อ่ะครับ

ในการสร้างสัมพันธ์ มันจะมีท่าให้ ทำไมเราไม่ค่อยชนะเลย ชวนยากมากๆ หลายๆครั้งจบด้วยต้องไปต่อสู้แทน

ใครมีเคล็ดลับ สอนบ้าง ชี้แนะบ้างนะครับ

ขอบพระคุณครับ

ผมติดตรงที่มัน อยุ่ในน้ามอะครับเพิ่งเปนตัว ขึ้นบกไม่ได้จะไปฆ่าก้อขึ้นบกไม่ได้ รอมันมาให้ฆ่าก้อนานแสนนาน ไม่ก้อไม่มาสักที หรืออยู๋ๆมันจะมาก้อมา งง อะครับ

ของท่านเปนยังไงอะผมไม่เข้าใจ

แล้วเราจะขึ้นบกได้ยังไงอะครับ งง มั่วอยุ่นานมาก ชนะ2/3ตัวอีกตัวไม่ยอมออกมา

Comment

ผมขึ้นมาจากน้ำ แล้วครับ .... มาติดตรงที่เราไปเจอพวกตัวใหม่ๆ และมันให้เราเลือกว่าจะ เป็นเพื่อนกับมัน หรือ ต่อสุ้ กลับมัน

ตอนขึ้นมาจากน้ำ ก็ กินๆ ๆๆ ไปตามปรกติ อ่ะครับ พอครับเต็ม วิวัฒนาการแล้ว มันก้อให้เรา สร้างตัวเพิ่ม ขา เลย ไม่เห็นติดแหะ แปลก

ตามนี้ครับ บอกไม่ถูกเหมือนกันเพิ่งเคยเล่น แหะ แหะ

Comment

EA แผ่นแท้น่าจะเป็นภาษาไทย คงได้มันส์กว่านี้ครับ ถึงภาพจะไม่อลังการณ์แต่จินตนาการสุดยอดเลยเกมส์นี้ ผมชอบตอนอยู่ในน้ำตอนเป็นเซลล์นะ เจ๋งดี

Comment

ชวนเปนเพื่อนก้อตอนที่มัน มีสายฟ้ารอบตัวอะครับแล้ว คลิกสีเขียวของเราแ้ลวขวนมันเต้น

Comment

เล่นแบบไล่ฆ่ามันส์กว่าอีกครับ อิอิ

ชวนเป็นเพื่อน เอาพวกเราก็ได้ครับ ให้มาอยู่ใน pack อ่ะครับ มันจะช่วยเราต่อสู้ด้วย มี2ตัวก็โหดมากแล้วครับ ^^

Comment

ต้อง ดู ที่ ตัวที่เราชวนอ่ะครับ ว่า มัน ร้อง เต้น เก๊ก รึว่า หว่านสเน่ห์

ที่สำคัญ ถ้า มันมีพวกเยอะ เราก็ต้องเรียกพวกเราไปช่วยด้วยนะครับ

ก็สังเกตุ ดูตอนมันร้องแค่นั้นแหระ ว่ามัน ร้อง รึว่า มันเต้น รึมัน โพสท่า ทำให้เหมือกัน อ้อ แร้ว ก็ เลเวลของ

ทักษะของเรา ก็สำคัญนะครับ ถ้าน้อยไป ขีดเขียวเรา ก็จะขึ้นช้านะคร้าบบบบบบ

Comment

Originally posted by kennecee View Post
                ต้อง ดู ที่ ตัวที่เราชวนอ่ะครับ ว่า มัน ร้อง เต้น เก๊ก รึว่า หว่านสเน่ห์

ที่สำคัญ ถ้า มันมีพวกเยอะ เราก็ต้องเรียกพวกเราไปช่วยด้วยนะครับ

ก็สังเกตุ ดูตอนมันร้องแค่นั้นแหระ ว่ามัน ร้อง รึว่า มันเต้น รึมัน โพสท่า ทำให้เหมือกัน อ้อ แร้ว ก็ เลเวลของ

ทักษะของเรา ก็สำคัญนะครับ ถ้าน้อยไป ขีดเขียวเรา ก็จะขึ้นช้านะคร้าบบบบบบ
                ใช่เลยตามนี้ มันจิงๆ ผมไปยุคสร้างรถถังและ

Comment

Working...
                X