Announcement

Collapse
No announcement yet.

Razer มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ@พันธ์ทิพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Razer มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ@พันธ์ทิพ

คือผมสนใจจะซื้อ คีบอร์ด+เมาส์ ของ Razer นะ เล็งๆรุ่นไว้แล้วด้วย แต่ร้าน busitek ดันปิดวันอาทิตย์ ส่วน jedi ดูจากเว้บของมันไม่ครบ บางอย่างที่ต้องการดันไม่มี *-* เลยอยากจะถาม ชาว ocz ว่า มีร้านอื่นที่ขาย ของ Razer อีกมัยครับ

ร้าน P&Y ตรงข้ามกับร้านขายลำโพง ชั้น 3 หรือ 4 เนี่ยแหล่ะ

Comment

ร้านชั้น 4 ใก้ลๆ ร้าน บุซิเทคก้อมี

Comment

Compute&more
        Busitek

ถ้าอยากได้ทุกอย่าง i27 ที่ mbk ลำโพง Mako ยังมีเลย

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
          Compute&more
          Busitek

ถ้าอยากได้ทุกอย่าง i27 ที่ mbk ลำโพง Mako ยังมีเลย
          ohh !!

Mako อยากได้ที่สุด ^^

Comment

อ่า...ขอบคุณครับ

ร้านที่ว่านี้มี sound card ของ razer ด้วยปะ Razer Barracuda Ac1 สนใจตัวนี้อยู่พอดี

Comment

Working...
            X