Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโหลด DVD สอน 3D MAX Filesเป็นแบบนี้ เอาอะไร ไรท์ คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโหลด DVD สอน 3D MAX Filesเป็นแบบนี้ เอาอะไร ไรท์ คับ

เหมือนมันยังโหลดไม่เสร็จ แบบว่า เหมือนไฟล์ .torrent อ่ะ ต้องหาโปรแกรมมาโหลดอีกต่อหนึ่ง

โหลดเสร็จแล้ว ถึงจะได้ไฟล์ .md5 (ซึ่งถ้าจำไม่ผิด จะใช้ daemon tools เปิดได้) ดูที่หน้า UT มันมี md5. อยู่อีกต่อ

เหมือนกับไฟล์ของ flashget ครับ ที่จะเป็น .!jc ก่อน ในระหว่างที่ยังโหลดไม่เสร็จ

ส่วน !UT ใช้ uTorrent สั่งโหลตครับ

พูดมาซะยาว มันก็คือ ไฟล์ torrent แบบหนึ่งนั่นเอง

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
        มันเป็นไฟล์ที่โปรแกรมโหลดบิตใส่ให้กับไฟล์ที่โหลดไม่เสร็จ มันเป็นออฟชั่นผู้ใช้โปรแกรมไม่ให้มันใส่ก็ใด้ ถ้าใส่มาแล้วก็ก็ Rename ลบออกซะ ตัดตั้งแต่ !ut ทิ้ง โปรแกรมอื่นมันก็จะใช้ได้ ( ต้องเสร็จสมบูรณ์พอนะครับ)
        Last edited by sesone; 1 Jul 2007, 18:04:07.

Comment

Working...
        X