Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Cysis บ้างครับถามเรื่ิง เวอร์ชั่น/ภาษา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Cysis บ้างครับถามเรื่ิง เวอร์ชั่น/ภาษา

สงใสว่า แพช 1.1 , 1.2 , 1.2.1 ถาลงไปแล้วยังไม่มีแพชไทยช่ายปะครับ
    เราต้องลงตัว english.pak ที่เป็นภาาาไทยช่ายปะ จะลอง 4850 บน vista

ใครมี Patch Thai Crysis ขอมั่งซิครับ ดูหลายๆลิงคืที่มีให้โหลดเสียหมดเลยอะครับ

ขอบคุณมาก จุบๆ

เสียหมดแล้วครับ หาเอาในบิท

ผมก็ลง แต่ พอลงแพท 1.2 ซับกลับเป็น eng เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
      เสียหมดแล้วครับ หาเอาในบิท

ผมก็ลง แต่ พอลงแพท 1.2 ซับกลับเป็น eng เหมือนเดิม
      ลง 1.2 แล้วยังใช้ภาาไทยได้ครับ ต้องเข้าไปที่ folder

Crytek>Crysis>Game>Localized

แล้ว rename file ที่ชื่อว่า English1.pak เป็นอย่างอื่นก็จะกลับมาเป็นภาษาไทยครับ

file ตัวนี้มันจะเพิ่มมาหลังจากลง patch 1.2

Comment

Originally posted by Tetsunosuke View Post
        ลง 1.2 แล้วยังใช้ภาาไทยได้ครับ ต้องเข้าไปที่ folder

แล้ว rename file ที่ชื่อว่า English1.pak เป็นอย่างอื่นก็จะกลับมาเป็นภาษาไทยครับ

file ตัวนี้มันจะเพิ่มมาหลังจากลง patch 1.2
        ขอบคุณมากมาย

Comment

Originally posted by Tetsunosuke View Post

"rename file ที่ชื่อว่า English1.pak เป็นอย่างอื่น"

โอ้วท่าน พี่วววว.... เปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ แนะนำที ไม่รู้จะเปลี่ยนเป็นชื่ออะไร??

Comment

เข้าใจขุดขึ้นมาถามนะครับ สมกับavatar

พี่ววววว -*-

Comment

Working...
            X