Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมOCกับไม่OCประสิททิภาพการใช้งานจริงต่างกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมOCกับไม่OCประสิททิภาพการใช้งานจริงต่างกันมั้ยครับ

แรมOCกับไม่OCประสิททิภาพการใช้งานจริงต่างกันมั้ยครับ หรือว่าต่างเเค่คะเเนนอะครับ

ประสิทธิภาพต่างกันแน่นอน

แต่ว่า ถ้าแรงในระดับที่พอใจ ก้อไม่ต้องocก้อได้ครับ

แบบของผม ใช้79gsเดิมๆ เล่นbf2 ไม่กระตุก ผมก้อไม่oc

ต่างกับสมัยก่อนที่ใช้6600 หรือ7600gs ddr3 ที่ต้องocถึงจาไม่กระตุกครับ

Comment

เเรมนะครับไม่ใช่การ์ดจอ ^^

Comment

สับสนแต่ก็ ได้ความรู้

Comment

ต่างครับไม่เชื่อลองปรับไปที่ CL 6 ดูโหลดเข้า WIN นานขึ้นเห็น

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
            ต่างครับไม่เชื่อลองปรับไปที่ CL 6 ดูโหลดเข้า WIN นานขึ้นเห็น
            เห็นด้วยครับ
            แล้วถ้าเป็น CL4 ก็ไวขึ้นเห็นๆ

Comment

Working...
            X