Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า เคส แบบนี้ยังมีขายอยู่อีกหรือเปล่าคับ และมันราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า เคส แบบนี้ยังมีขายอยู่อีกหรือเปล่าคับ และมันราคาเท่าไหร่

อยากรู้อะครับ ช่วย แนะนำที ว่ามันยังมีอยู่ในโลกหรือเปล่าคับ

อยากได้มาทำำุชุดน้ำ อะครับ
    Last edited by JetDo_Craf; 6 Aug 2009, 07:31:41.

น่าจะหายากแล้วละ
    สุดยอดจริง

Comment

คงต้องหากันจิงๆหละคับเคยเห็นแต่นานละ

Comment

แบบนี้เค้าเรียก

ว่าเคสเซิร์ฟเวอร์รึปล่าวคับ

Comment

กลัวมันล้มทับจัีง

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            กลัวมันล้มทับจัีง
            อิอิ
            Originally posted by mrbasszaa View Post
            แบบนี้เค้าเรียก

ว่าเคสเซิร์ฟเวอร์รึปล่าวคับ
            ไม่ใช่คับ ผมเห็นของเพื่อนอะคับเท่ดี แต่เสียอย่างเป็นเคสเหล็ก ฝาหน้ามันเปิดปิดได้
            Originally posted by waffen-ss View Post
            คงต้องหากันจิงๆหละคับเคยเห็นแต่นานละ
            นั่นสิ
            Originally posted by petzaza007 View Post
            น่าจะหายากแล้วละ
            สุดยอดจริง
            อยากได้จัง

Comment

ฟูลเทาเวอร์ รึเปล่า

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                ฟูลเทาเวอร์ รึเปล่า
                ใช่คับ

Comment

มีอยู่ตัวนึงเหมือนกันครับ

แต่ไม่สูงเท่านี้ แบบนี้กลัวมันล้มมาทับครับ

ใส่โหลดบิทไปก่อน ยังไม่มีเวลาโมจริงจัง

เคสแบบนี้ดูด้านหลังด้วยนะครับ บางตัวเอามาแล้วโมยาก

ไม่มีช่องพัดลมมาให้เลย แถมเจาะใส่ 8 cm ยังไม่พอเลยครับ

Comment

ซื้อมาไม่ถึงพันหรอก รู้น่า

Comment

เป็นคนยกไปให้กับมือ

Comment

เหนแบบนี้แล้วอยากได้ very High Tower จัง

Comment

ดัดแปลงเอาจากเคสพวกเครื่องDup ที่มัน 1 ออก 11 น่าจะได้

ลองไปถามตามร้านพวกที่รับประกอบเครื่องก๊อปแผ่นดูดิ ไอ้ตัว 1 ออก 11 นี่ก็สูงเอาเรื่องอยู่เท่าที่เคยเห็น

รึถ้ามันมีไอ้ 1 ออก 15 ขายด้วยละฮาเลย โคตรทาวเวอร์ อิอิ

Last edited by pann; 7 May 2009, 15:47:48.

Comment

Working...
                          X