Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดอะไรดี m2n-mx กับ NF6G-VSATA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดอะไรดี m2n-mx กับ NF6G-VSATA

จะเอามาใช้กับ GF8600GT ครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับผม

ALIVE

Comment

แล้ว ALIVE NF6G กับ NF7G ล่ะครับ ตัวไหนเจ๋งกว่ากัน

Comment

Alive NF7G-HD720p R3.0 ไปเลยครับ ใช้ nforce 630A

Comment

Originally posted by อยากรู้เหมือนกัน View Post
          แล้ว ALIVE NF6G กับ NF7G ล่ะครับ ตัวไหนเจ๋งกว่ากัน
          ถ้าโชคดีผมจะเอา NF7 นี้แหละ มาลองยากับ 6000+ เร็วๆนี้ เดียวจะมาบอกว่าแค่ใหน ถ้าไม่มีอะไรพลาดนะครับ ชอบลองของ

Comment

อืมมน่าสนคับผม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ถ้าโชคดีผมจะเอา NF7 นี้แหละ มาลองยากับ 6000+ เร็วๆนี้ เดียวจะมาบอกว่าแค่ใหน ถ้าไม่มีอะไรพลาดนะครับ ชอบลองของ
              ของแรงอีกแล้วครับ ได้มาแล้ว อย่าลืมทดสอบให้ชมกันนะครับ

Comment

รอติดตามท่านวิกรด้วยคน

Comment

คุ้มๆ

Comment

Working...
                  X