Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฃอดูความนิ่งในการจ่ายไฟของ Power Supply ของแต่ละท่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฃอดูความนิ่งในการจ่ายไฟของ Power Supply ของแต่ละท่านหน่อยครับ

เพื่อเป็นแนวทางในการเลือกซื้อให้กับท่านที่กำลังตัดสินใจอยู่ อั้นของผมครับ
    ติดมากับเคส i Cute 420w จ่ายจริงเท่าไรไม่รู้

ไม่มีโปรแกรมหรูๆแบบนี้ครับ ทำไงดี

Comment

รอแปปครับ เด่ว จัดให้

Comment

เิอาโปรแกรมนี้มาจาก ไหน ครับ

Comment

นั้งรอ อยากรู้ Deluk ของเรา

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไม่มีโปรแกรมหรูๆแบบนี้ครับ ทำไงดี
            Originally posted by St.run View Post
            เิอาโปรแกรมนี้มาจาก ไหน ครับ
            คลิ๊กเลยครับ
            Last edited by JINDASAMUD; 31 Jan 2008, 23:57:56.

Comment

โหลดไม่ได้อะ เธอ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                โหลดไม่ได้อะ เธอ
                แก้ไขแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                    โหลดไม่ได้ครับ แล้วมันชื่อโปรแกรมอะไรอ่ะ

Comment

สวัสดี ลุงหมัก อิอิ ชอบคุณครับ เดียวเอามาฝากแบบ

Comment

jai ja สุดยอด Cpuzยังบอก code Name E4300 ไม่ได้เลย เดียวอีก ครึง ช.ม เจอกันอีกที Deluk 500w ฉาน
                        Last edited by kidnapped1; 1 Feb 2008, 00:08:50.

Comment

ทำยังไง ให้ขึ้น กราฟ แบบ ท่านอะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by St.run View Post
                              ทำยังไง ให้ขึ้น กราฟ แบบ ท่านอะครับ
                              เรื่องมันยาวแล้วครับดูถ้า งั้นคืนนี้สงสัยต้องนอนก่อนละ
                              เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่ากัันใหม่เดี๋ยวจะลงขั้นตอนวิธีแบบละเอียดให้ครับ

หรือใครพิมพ์เ่ก่งช่วยบอกวิธีทำหน่อยก็ดีครับ

Comment

Working...
                              X