Announcement

Collapse
No announcement yet.

9500GT ทำ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9500GT ทำ SLI

ผมมี ax78 อยากลองทำ SLI ครับ

อยากทราบว่า xfx 9500GT 256MB ddr3 ทำ SLI น่าจะได้เทียบเท่ากับการ์ดจอรุ่นไหนครับ

9600GT โดยประมาณ (ถ้าทำงานและรองรับ เต็มที่)
    ปล. AX78 มันรองรับ Cross fire นะ ทำ SLI ไม่ได้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      9600GT โดยประมาณ (ถ้าทำงานและรองรับ เต็มที่)
      ปล. AX78 มันรองรับ Cross fire นะ ทำ SLI ไม่ได้

AX78 รองรับ Cross fire ก็คือต้องใช้แต่ของ ATI อย่างเดียวใช่ปะ

แล้วถ้าอย่าง 3650 Cross fire จะได้ความประมาณการ์ดจอรุ่นไหนครับ

Comment

Originally posted by Npermsin View Post
        AX78 รองรับ Cross fire ก็คือต้องใช้แต่ของ ATI อย่างเดียวใช่ปะ

แล้วถ้าอย่าง 3650 Cross fire จะได้ความประมาณการ์ดจอรุ่นไหนครับ
        ใช่

ประมาณ HD3850 (ถ้าทำงานและรองรับ เต็มที่)

Comment

3650 เอา 4670 มาทำ CF ดีก่ามั้ง

Comment

หุหุ อยากลองมั่ง 9500GT SLI

Comment

Working...
            X