Announcement

Collapse
No announcement yet.

Router เสีย อยากทราบว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Router เสีย อยากทราบว่า...

Router เสีย อยากทราบว่า...

ซื้อรุ้นไหนได้มั่ง

ถ้าหาด ใช้ของMaxnet(TT&T) จพมีRouterตัวไหนรองรับบ้าง รบกวนเพื่อนด้วยนะ

รองรับทุกตัวที่ขายอยู่ในขณะนี้

Comment

มีครายจาพอเสนอข้อมูลได้อีกมั่ง

Comment

ลองดูพวก D-link ที่เป็น โมเด็มเราท์เตอร์สิครับไม่แพง ตอนซื้อต้องเซ็ตนิดหน่อยก็ใช้ได้ละ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ลองดูพวก D-link ที่เป็น โมเด็มเราท์เตอร์สิครับไม่แพง ตอนซื้อต้องเซ็ตนิดหน่อยก็ใช้ได้ละ
          ขอบคุณมากครับ แล้วผมจะลองดู

Comment

Working...
          X