Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสซ่อนสายไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสซ่อนสายไฟ

ถามนิดนึงครับ
    เคสที่ใช้อยู่ตอนนี้ซื้อมา550บาท สายข้างในก้อเอาสายรัดผูกๆตามมีตามเกิดครับ

อยากทราบว่า ที่เขาบอกว่า เคสนี้เก็บสายได้(เคยได้ยินของคูลมาสเตอร์รุ่นแพงๆหน่อยอ่ะ)
    ที่ซ่อนสายมันเป็นยังไงครับ มันเอาไปยัดแอบไว้ตรงไหน

อยากขอดูรูปหน่อยอ่ะครับ เผื่อไปถอยมาแอบบ้าง แล้วถ้าเคสถูกๆมันแอบได้ป่ะครับ ของผมไม่รู้จะไปไว้ไหน แน่นไปโหมด

เอาไปใส่ไว้ตรงช่องหลังที่วางบอร์ดครับ นั้นคือถ้าเปิดฝาเคยในด้านปกติจะไม่เห็นสายไฟ แต่ถ้าเปิดอีกด้านจะเห็นยั๋วเยี้ยไปหมด

ไปที่ห้อง Modify Zone มีรูปให้ดูเยอะครับ

Comment

มันก็แล้วแต่บางเคสครับ บางเคสมันไม่มีช่องมากนักเพื่อให้สอดโน้นเข้านี้โผล่นั้นออกนี้

เช่นแบบนี้ เคสCM331

ไม่รู้จะยัดตรงไหนเลย

Comment

แวะ เยี่ยมห้อง Modify สิงับ ไม่ต้อง case แพงๆ หรอกงับ case ธรรมดาก็ซ่อน/จัด สายให้ สวยได้งับ ^^'

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
          แวะ เยี่ยมห้อง Modify สิงับ ไม่ต้อง case แพงๆ หรอกงับ case ธรรมดาก็ซ่อน/จัด สายให้ สวยได้งับ ^^'
          ปรึกษา พี่วิกร เลยคับ ซ่อนเก่งจัด เปนคนชอบซ่อน อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ ของผมก็อิรุงตุงนังแบบของคุณ singha อ่ะ

Comment

Working...
            X