Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว Xforce 5 รายงานตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าจะซื้อมาต่อกับทีวี -*- ไม่รู้เวิร์คป่าว

Comment

Originally posted by pannpz51 View Post
      ว่าจะซื้อมาต่อกับทีวี -*- ไม่รู้เวิร์คป่าว
      ข้อแนะนำอย่างแรก

ให้ลองไปฟังตัวจริงเลยครับท่าน

Comment

มีแต่คนเล่นXforceแฮะ ใครเคยใช้รุ่นTitanบ้างล่ะครับ

Comment

Originally posted by pannpz51 View Post
          ต่อtv แนะนำ comet เลยครับ 5.1 เผื่อไว้ดูหนัง DVD ด้วยเลย

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
            ต่อtv แนะนำ comet เลยครับ 5.1 เผื่อไว้ดูหนัง DVD ด้วยเลย
            กลัวปัญหาซับไม่ดังอะครับ

Comment

Originally posted by n@ty View Post
              อ่อเปลี่ยนอยู่แล้วครับ

เข้ากทม พรุ่งนี้ว่าจะไปหาเปลี่ยนอยู่เเหมือนกันละครับ

แล้วท่านไม่เปลี่ยนหรอครับ

ได้หมดครับตระกูล xf มากันให้หมด อิอิ
              ผมก็เปลี่ยนแล้วคับ แต่เป็นแบบเส้นถูกๆ 100 กว่าบาทเอง เส้นเดิมผมยังไม่ได้ลองใช้เลย

Comment

มารายงานตัวนิดนึง

Comment

สายเดิมกับซาวด์ออนบอร์ด HD ทั่วไป เสียงก็โอเคนะครับสำหรับตัว xforce 3 75w RMS เบสลึกดีครับ เสียงลำโพง sattlelite ก็ให้รายละเอียดได้ดีใช้ได้ครับ กับค่าตัว แค่ 1900 .- อยากเปลี่ยนสายเหมือนกันครับ แต่จะเปลี่ยนยังไงงะครับ เปลียนเองกลัวพัง เพราะดูแล้วมันต้องแกะ ตัว satellite -0-

-------------------------------------------------------------------
                  ถ้าใครชอบฟังเพลง แนว คอนเสิร์ต ของพวก Eagle หรือ Scorpion แนะนำตัว xforce 2 เลยครับ เสียง กรุ๊งกริ๊งมาก เบสลอย เป็นลูกๆ เลยครับ เหมาะฟังเพลงมั๊กๆ ตัวนี้ราคาอยู่ 1800.- 55w RMS. งบประมาณเท่านี้ผมว่าทำได้ดีเกินราคาครับ ^^

ปล. แต่ผมมันประเภทหูตะกั่วนะครับ ^^
                  Last edited by issabella; 2 Aug 2008, 14:01:12.

Comment

Originally posted by issabella View Post
                    สายเดิมกับซาวด์ออนบอร์ด HD ทั่วไป เสียงก็โอเคนะครับสำหรับตัว xforce 3 75w RMS เบสลึกดีครับ เสียงลำโพง sattlelite ก็ให้รายละเอียดได้ดีใช้ได้ครับ กับค่าตัว แค่ 1900 .- อยากเปลี่ยนสายเหมือนกันครับ แต่จะเปลี่ยนยังไงงะครับ เปลียนเองกลัวพัง เพราะดูแล้วมันต้องแกะ ตัว satellite -0-

-------------------------------------------------------------------
                    ถ้าใครชอบฟังเพลง แนว คอนเสิร์ต ของพวก Eagle หรือ Scorpion แนะนำตัว xforce 2 เลยครับ เสียง กรุ๊งกริ๊งมาก เบสลอย เป็นลูกๆ เลยครับ เหมาะฟังเพลงมั๊กๆ ตัวนี้ราคาอยู่ 1800.- 55w RMS. งบประมาณเท่านี้ผมว่าทำได้ดีเกินราคาครับ ^^

ปล. แต่ผมมันประเภทหูตะกั่วนะครับ ^^
                    ชักอยากซื้อ x2+x3 มาสะสมเหมือนกันแฮะ

Comment

Originally posted by tongchuwit View Post
                      ชักอยากซื้อ x2+x3 มาสะสมเหมือนกันแฮะ

ผมไปยืนลองอยู่ที่ร้าน สลับสาย ขึ้นๆ ลงๆ ระหว่าง x2, x3 เป็น 10 รอบเลยครับ มันคนละแนวกันจริง (แต่ก็ดีทั้งคู่) เลยคิดว่าตัวเอง เล่นเกมส์กับดูหนังเป็นหลัก เลยเลือก x3 ทั้งที่ใจจริง อยากเหมาทั้ง 2 คน แต่ตัว x 5 ตู้ซัพมันใหญ่ โตมโหระทึกจริงๆ

Comment

Originally posted by issabella View Post
                        ผมไปยืนลองอยู่ที่ร้าน สลับสาย ขึ้นๆ ลงๆ ระหว่าง x2, x3 เป็น 10 รอบเลยครับ มันคนละแนวกันจริง (แต่ก็ดีทั้งคู่) เลยคิดว่าตัวเอง เล่นเกมส์กับดูหนังเป็นหลัก เลยเลือก x3 ทั้งที่ใจจริง อยากเหมาทั้ง 2 คน แต่ตัว x 5 ตู้ซัพมันใหญ่ โตมโหระทึกจริงๆ
                        ช่ายครับ ยังกะเคสคอมเลย

Comment

(^-^).... แยกแยะเครื่องดนตรีและเสียงร้องดีมากครับ
                          เสียงดี ฟังชั่นตูม
                          แต่......... ขายไปแล้วเช่นกัน....... (^-^)...........

Comment

up

Comment

Originally posted by samboy View Post
                              ใครใช้แล้วรู้สึกยังไง มาระบายกันเถิด ชาว Xforce 5

เจ้า จขกท อย่าสร้างกระแส เป็นสาวก Xforce 5 เลย
                              ยังพูดอยู่กับผมอยู่เลยว่าซื้อของปลอมมาหรือป่าว

Comment

Originally posted by NoreturN View Post
                                เจ้า จขกท อย่าสร้างกระแส เป็นสาวก Xforce 5 เลย
                                ยังพูดอยู่กับผมอยู่เลยว่าซื้อของปลอมมาหรือป่าว
                                divoom ยังมีปลอมด้วยหรอครับ ขนาดก๊อบเค้ามายังมีปลอมอีก อิอิ

Comment

Working...
                                X