Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลดล็อคถาวร(Factory Unlock) AT&T iPhone 3G,3gs/4/4s ราคาส่ง 990 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

iPhone ของผม Unlocked เรียบร้อยแล้วครับ เมื่อเวลาตี 3 กว่าๆ

พี่เค้าใจดีให้ผมโอนก่อนครึ่งนึงด้วย ที่เหลือผมโอนให้เดี๋ยวนี้ละครับ

บริการดีแบบนี้ ขอให้ได้ลูกค้าเยอะๆนะครับ

Comment

ปลดล็อคได้เฉพาะเครื่องของ AT&T (USA) ใช่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by tan1251 View Post
        ปลดล็อคได้เฉพาะเครื่องของ AT&T (USA) ใช่ป่าวครับ
        ตอนนี้ผมรับเฉพาะ AT&T US น่ะครับ มี Model ไหนเหรอครับ?

Comment

ของคุณ dxtlink แจ้งว่า Unlock ผ่านตอนตีสามกว่าๆ แต่ทาง US แจ้งผมมาตอนตีห้ากว่าๆ แปลว่าเรารู้ช้ากว่าลูกค้าอีก ^_^
          ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Comment

น่าจะเจอกันเร็วกว่านี้ โดนไป 1800

Comment

ปลดของพี่ ติดเสาอาทิตปลดล้อคได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by BB_GUNS View Post
                น่าจะเจอกันเร็วกว่านี้ โดนไป 1800
                เครื่องต่อไปก็แวะมาอุดหนุนกันได้คร้าบ

Comment

Originally posted by jojoyim View Post
                  ปลดของพี่ ติดเสาอาทิตปลดล้อคได้ไหมครับ
                  ปลดได้ทุกวันไม่มีวันหยุด Unlock เสร็จภายใน 24 ชั่วโมง แต่ที่ผ่านมาก็ไม่เกิน 12 ชั่วโมงคร้าบผม Add Line(Id: linestixker) มาคุยเพิ่มได้ได้ครับ

Comment

สนใจสอบถามด่วนๆได้ที่ Add Line(Id: linestixker) เลยครับ

Comment

ปลดเร็วมากคับ

Comment

ราคาท่านน่าโดนมาก ระวังโดนเก็บนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by mossimo7894 View Post
                          ราคาท่านน่าโดนมาก ระวังโดนเก็บนะครับ อิอิ
                          น่าโดน save เก็บไว้ใน Favorite ใช่ม่ะครับ ^_^

Comment

Up

Comment

สบายใจได้เมื่อจ่ายเงิน เพราะเราเป็น Verify Member ที่เว็บ Getapple.Net

http://www.getapple.net/phpbb/viewto...?f=37&t=150483

ติดต่อสอบถาม
                              Line ID: linestixker (ตอบด่วนทันใจ)
                              Whatsapp 081-3551914 (ตอบด่วนทันใจ)
                              linestixker@gmail.com (ตอบทันใจ)

Comment

ปลดล็อคแล้วครับเร็วมากครับ ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                                X