Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำnotebookหน่อย ซื้อไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำ Acer ครับราคาคนไทย

Comment

ขอบคุณมากๆๆเลย..สำหรับความคิดเห็น
      จะลองเอาไปเปรียบเทียบกันดู

Comment

BenQ ไงท่าทางปัญหาจะน้อยกว่า เจอแต่Acerมาส่งซ่อมที่ห้อง (เพราะมันมีคนซื้อมากที่สุดนิ)

ตอนนี้เครื่องที่คนยังไม่เคยมาส่งซ่อมที่ผม ก็มี IBM BenQ Panasonic Sony

Comment

จิง ยอดขายที่ 1 3ปี ซ้อน เชอะ แต่ใช่ว่ายอดขายดี ของต้องดีนะ อิอิ คิดเอาเอง

Comment

Compaq V3012 AU

ผมมีCompaq V3012AU จะขายพอดี มีแรมให้ 1.5G เป็น AMD Turion64x2 1.6Ghz. ขาย 32,000 บาท มีเมาท์+ซอฟเคส+กระเป๋า และมีประกันศูนย์ HPให้3ปี ครับ
            ***สนใจติดต่อ pakita-999@hotmail.com หรือโทร. 06-5087619 ผมเทรนครับ

Comment

Acer มานอยู่ที่ดวงน่ะ ว่าเจอของดีไหม ผ่าน QC ป่าว เพราะพี่ผม ใช้ Acer aspire 5500 มั้งจำไม่ได้ ก็โอเค น่ะแค่มีปัญหากะ Bluetooth เองว่ามาน ช้าแต่มองในเรื่องประกันแล้วไม่คุ้มน่ะ

Asus ประกันดี เครื่องค่อนข้างแรงแต่ว่า ของแถมน้อยไปนิดนึง เหอะๆนอกนั้นก็โอเค

Compaq , HP ใช้ได้น่ะ แต่แพงไปนิด และกวนประสาทอีก ถ้าไม่ซื้อ OS จากมันมันไม่แถมไดรฟเวอร์ อะไรเลย มีแต่เครื่องเปล่าๆกะฟันค่า OSเลยนะเนี่ย

Toshiba สเปคก็พอตัวน่ะแต่รู้สึกว่าไม่คุ้มยังไงก็ไม่รู้ แต่ประกัน 3ปี

Sony สวยอย่างเดียว

Comment

ของขายมาก % การเสียก็ตามตัวนะ ผมว่า..
                ขาย 100,000 เครื่อง เสีย 1,000 เครื่อง ก็ 1%
                ขาย 1,000 เครื่อง เสีย 10 เครื่อง ก็ 1%

แต่คน 10 คน กับ คน 1,000 คน เสียงมันดังต่างกันนี่ครับ..
                ผมก็เก็บตังค์อยู่ว่าจะหาซักเครื่องนึง เหมือนกัน..

Comment

คนที่ชื่นชอบAcer Aspire 3641NWXMiขอให้ไปอ่านตรงนี้ครับ

คนที่ชื่นชอบAcer Aspire 3641NWXMiขอให้ไปอ่านตรงนี้ครับแล้วจะได้คำตอบ http://www.techxcite.com/forum/viewtopic.php?t=797

Comment

Working...
                  X