Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอเพียงกันบ้างเหอะคับ ลายเซ็นต์น่ะ อย่าให้เวอร์มากนักเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอเพียงกันบ้างเหอะคับ ลายเซ็นต์น่ะ อย่าให้เวอร์มากนักเลย

สงสารคนจนๆ กระจอกๆ บ้างเหอะ

ขอความร่วมมือ เรื่องรูปลายเซนต์ของสมาชิก
    http://www.overclockzone.com/forums/...read.php?t=173

Comment

อืม ใช่ครับ บางท่านเน็ตช้า

Comment

รับทราบจ้า...

Comment

แบบผมนี่คงไม่ เวอร์ไปน่ะ - -"

Comment

ถูกเลย ขอแบบพอดี ๆๆ อิอิไม่งั้นเปิดช้ามาก

Comment

สำหรับท่านที่เน็ตช้า
              - เมื่อท่านโหลด Page จนเห็นตัวหนังสือและไม่ต้องการรูปภาพใดๆ ให้ท่านกดปุ่ม Stop หรือรูปกากบาทบนทาสบาร์ หากท่านต้องกานแสดงรูปถาพบางภาพ ให้คลิกขวาแล้วเลือกไปที่ show picture
              - เป็นความสุขที่ได้โชวแมนบอสู
              Last edited by zerocs; 13 Sep 2007, 01:19:00. Reason: อารมไหนเนี่ย

Comment

จขกท. หมายความว่าไงแน่อ่ะงง จะบอกว่ารูปมันใหญ่โหลดไม่ไหว หรือ สเปกในลายเซ้นมันสูงไป เห้นแล้วอยากได้ รึเปล่าคะ

Comment

^
                  ^
                  ^
                  55555+
                  สงสัยรูปคงจะใหญ่ไปโหลดไม่ไหวมากกว่านะครับ
                  แต่ 56K มันก็ยังโหลดรูปลายเซ็นต์ไหวนะครับ ถ้าไม่เข้ากระทู้ที่ลงรูปไว้เยอะๆน่ะครับ

Comment

เชคหน่อย ว่าใหญ่ไปป้าว

Comment

ผมสงสัยว่า จขกท. คงเข้ามาประชดสเปกเครื่องในลายเซ็นต์มากกว่านะขอรับ

Comment

ขุดกระทู้มากันข้ามปีเลย

Comment

เออแฮะเราลืมดุว่ากระทู้ขุด แหม ขุดมาได้ อิอิ

Comment

เจ้าของกระทู้คงบอกว่ามีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้ ต้องโง่ด้วย เว่อร์ด้วยมั๊ง

Comment

ของผมคงไม่ใหญ่ไปนะใครบอกใหญ่ เจอหมาหื่นผมกัดแน่ ><
                              (ผมมาช่วยผสมโรงขุด lol)

Comment

Working...
                              X