Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ virus เยอะ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ghost ครับ แน่นอนที่สุด ... ไม่มีอะไรเทียบท่า

Comment

BitDefender ครับแต่จะเสียตรงที่ ถามจุกจิกเรื่อง Firewall บ่อยและตอนแรกๆเข้า Win จะช้าครับ

Comment

ผมใช้ wingard pro2006 ป้องกันการลงโปรแกรมต่างๆ (มือดีที่ไม่ประสงค์ดี+สปายแวร์จึงลงมาไม่ได้) ร่วมกับ AntiVir (ร่มแดง) ของฟรี ตัวเล็กๆ อัพเดทฟรีใช้เวลาแป็บเดียว ทำได้ทุกวันไม่ถึงนาทีก็เสร็จครับ

ลองโหลดมาใช้ดูครับ

Comment

ใช้ AVG ค่ะ ที่เว็บของเขาเลย มีแบบฟรี ให้ดาวน์โหลด แล้วก็แบบโปร เสียเงินค่ะ ^ ^

Comment

NOD 32 อีกเสียงครับ

Comment

bitdefender ก็ดีนะ

Comment

เกิดอะไรขึ้นครับ ไม่มีใครพูดถึง AVAST เลยอ่ะ

Comment

จากผลการจัดอันดับ NOD32 น่าใช้กว่าเยอะครับ

อันดับแรกดีมาก แต่ก็ลากเครื่องมาก

แต่ทำไมไม่มี AntiVIR หว่า หรือเว็บนี้ไม่รับจัดอันดับให้ของฟรี

Comment

Scaning Time 80Gb Harddrive 8 min ไมมาน Scan ไวโคตร - -"

Comment

kaspersky ทำไมใช้ๆอยู่มันปิดไปเอง โดนไวรัสเจาะป่าวเนี่ยย

Comment

^
                        ^
                        ^
                        ^
                        ^
                        ต้องลงทะเบียนแบบถูกต้อง หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ

Comment

1 เสียงสำหรับ BitDefender ผมใช้ BitDefender 9 Professional Plus Build 9.5 เวลาลงก็ไม่ต้องใช้ไฟร์วอลของบิท (มันจุกจิก) ผมกำหนดให้มันอัพเดทเอง ซึ่งมันก็อัพเดทอัตโนมัติทุกๆ ชั่วโมงเลยอ่ะ... ไม่กินแรงเครื่องเท่าไร ซึ่งดีกว่าเมื่อก่อนใช้ McAfee 10 + AVG 7 หน่วงกว่าเยอะ

Comment

Working...
                          X