Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาตัวอักษรญี่ปุ่นได้จากไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาตัวอักษรญี่ปุ่นได้จากไหนคับ

จะเอามาพิมพ์น่ะคับ

แผ่นวินโดวส์เลยครับ ไม่ต้องรีบนะครับ เดี๋ยวจะโพสรูปให้

Comment

ขั้นตอนเมื่อกี๊ ใส่แผ่นวินโดวส์ไว้ก่อนนะครับ แล้วมันจะโหลดฟอนต์ อันนี้ขั้นต่อไป

Comment

สุดท้ายแระ

Comment

confirm KRUB

Comment

ขอยิง 1 มุก
            "หาได้ที่ยี่ปุ่นคับ..."
            เอ่าฮา...มั้ยวะเนี่ย

Comment

เอาไปเล่นเกมส์ H รึเปล่าคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                เอาไปเล่นเกมส์ H รึเปล่าคะ
                อื้อ น่าคิด น่าคิด....

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                  อื้อ น่าคิด น่าคิด....

อุอุ น่าคิดด้วยคน ไม่ได้เล่นเกมส์ H นานละ ใครมีให้เล่นมั้งอะเนี่ยยยยย

Comment

ขอด้วยๆ เกมเห็นตับเห็นไตเนี่ย

Comment

Working...
                    X