Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อปากกาที่เป็นตัวนำได้ที่ไหนครับ~(เอาไว้ขีดๆ แทนดินสอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อปากกาที่เป็นตัวนำได้ที่ไหนครับ~(เอาไว้ขีดๆ แทนดินสอ)

จะเอามาขีด CPU Duron ของผมให้มันพังแล้วจะได้ซื้อใหม่ ... เอ้ย ไม่ใช่ละ

จะลองดูอ่ะครับ เพิ่งจะเห็นว่ามันเพิ่ม L2 Cache เป็น 256k ได้ (แต่ของผมได้ป่าวก็ไม่รู้ เลยอยากลอง) ลองใช้ดินสอขีดแล้วมันไม่ติดอ่ะ เลยอยากได้ปากกามาขีดแทน >_<!!

ถามละ - ปากกานั่นเค้าเรียกว่าอะไรครับ~ แล้วก็หาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณครับ

ไปที่บ้านหม้อ เข้าไปที่ร้าน NPE เลยครับมีทุกแบบ

Comment

เค้าเรียกว่า Conductive Pen ครับผม บ้านอมรหม้อก็มี แท่งนึงตกประมาณ 5xx-9xx ประมาณนี้ครับผม

Comment

เห็นราคาแล้วชักไม่กล้าซื้อ ^^!!!

ขอบคุณมากครับ >_<!

Comment

โอ้ว แพงจริงๆ แบบนี้ขอใช้ดินสอต่อไปดีกว่าครับ

Comment

น่าลองดีครับ cpu เราขีดได้เปล่าวุ้ย

Comment

ให้เค้าขีดให้ดีกว่าครับไม่กี่สิบบาท หรือไม่ก็ 2B เลยครับ อย่าซื้อเลยใช้ไม่คุ้ม + แพงครับ

Comment

ว่าแต่ พอขีดแล้วมันลบออกได้หรือเปล่าครับ ?? ลืมถาม ^^!!

Comment

Working...
                X