Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังทีครับ งบ 1000-1500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟังทีครับ งบ 1000-1500

ตอนนี้ใช้ EP630 อยู่แต่รู้สึกว่าเบสเริ่มหายแล้ว จึงอยากเปลี่ยนใหม่ จึงอยากให้แนะนำทีครับ ขอรุ่นที่เสียงดีกว่า EP630 อ่ะครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ถ้ามี link ด้วยจะดีมากเลย ขอบคุณครับ

ต้องการแบบไหนเหรอครับ Inear Onear Earbud ?
    แนวเพลงที่ฟัง ?

ขอข้อมูลเพิ่มด้วยครับ

ไกด์

Inear - Soundmagic PL30
    Onear - Koss KSC75
    Earbud - Yuin PK3

Comment

ขอแบบ In Ear ครับ
      แนวเพลงก็ pop rock , punk rock , hip hop
      แล้วก็เพลงตลาดทั่วๆไปครับ
      อยากได้ที่เบสนุ่มลึก ไม่กระด้าง แล้วก็แบบที่รายละเอียดเสียงเยอะอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

จะเป็นไรไหมถ้าผมจะแนะนำ maizu ep-10 เสียงเท่าที่ผมลองดู ถูกอกถูกใจคอเครื่องเสียงหลอด หรือ แอมป์คลาส เอ ทั้งหลายอย่างผมเลยนะ...แถมเงินก็เหลือบาน...เอาไว้เลี้ยงหนังน้อง ๆ ได้สักรอบสองรอบเลยแหละ...หุหุ

รีวิวเล็ก ๆ น้อย ๆ ตรงนี้
        http://wathienddiy.blogspot.com/2010...-vs-meizu.html

Comment

โอ้...โทษทีครับเพิ่งอ่านรายละเอียดว่าเป็น In Ear

Comment

อ่อ ไม่เป็นไรครับ คือพอดี ฟัง in ear จนชินหูแล้วอะครับ
            ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ

Comment

แสดงว่าชอบเบสมากเลยใช่มั้ยเอ่ย ลอง RAPTOR PRO 2 ดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ ตอนนี้ได้ PL 50 มาครอบครองแล้ว

Comment

Working...
                X