Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังเพลงเสียงสดุด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังเพลงเสียงสดุด ครับ

ตอนแรกหาสาเหตุตั้งนาน กว่าจะเจอ

มันเกิดจากผมไปลงโปรแกรม Easy Tune 6 ครับ
    ใช้เสียงออนบอร์ด 880GA-UD3H

รบกวนหน่อยนะครับ พอจะมีวีธีแก้ไหม

ลองลบออกดูครับ หายไหม

Comment

ทำหลายรอบแล้วครับ
      ลงวินโดว์ใหม่ก็ยังเป็น อยุ่

T_T

Comment

คืนค่า BIOS แล้วรึ ?

Comment

win 7 ใช่ไหมครับ กะบอร์ดจึ๊ก เห็นเป็นกันเยอะ
          ยิ่งตอนเล่นเน็ต กะตุกกระจายเลย

Comment

ผมก็เคยเป็นลบET6ก็หาย

Comment

Originally posted by my_angle View Post
              win 7 ใช่ไหมครับ กะบอร์ดจึ๊ก เห็นเป็นกันเยอะ
              ยิ่งตอนเล่นเน็ต กะตุกกระจายเลย
              ใช่ครับๆๆ

Comment

Originally posted by my_angle View Post
                ใช่ครับๆๆ

Originally posted by benza69 View Post
                ผมก็เคยเป็นลบET6ก็หาย
                อืม ถ้าลบก็หายครับ เซงงง

Comment

Working...
                X