Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound on P5K-E กับ Sound Creative

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sound on P5K-E กับ Sound Creative

Sound on board ของ P5K-E ถ้าเปรียบเทียบกับ Sound ของ Creative จะพอๆกับรุ่นไหนหรอคับ

พอดีว่าจะซื้อ Sound ของ Creative มาใส่น่ะคับมองรุ่นธรรมดาไว้(ไม่เกิน 1,500) แต่ไม่รู้เสียงจะดีกว่าออนบอร์ดของ P5K-E ไหม

ท่านไหนถนัดรบกวนชี้แนะทีคับ

ม่ายมีคนรู้เลยหรอเนี้ย

Comment

ผมใช้ deluxe อยู่ on bord มันเทียบกะ x-fi music ไม่ติดเลยครับ
      จัดตัวนี้ไปเลยครับท่าน เพิ่มงบอีกเท่าตัวแหนะ ว่าไปก็นะคับ แต่ว่าเห็นได้เลยครับ....

Comment

แล้วระหว่าง Sound on board ของ P5K-E กับ 2ตัวนี้

1.SB. Live! DE 7.1(SE) 24 Bit (7.1 Channel)

2.SB. Audigy Value 24 Bit (7.1 Channel)

มันดีกว่า ออนบอร์ดของผมหรอป่าวอ่ะคับ คือถ้าดีกว่าผมก็โอเคแล้วอ่ะคับ

Comment

ยังไงซาวแยกก็ดีกว่าอยู่แล้วคับ
          แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น มันก็ขึ้นกับลำโพงด้วยอ่าคับ

Comment

ลองนี้ครับAudigy1mod4ได้ แจ่มครับ เห็นมีให้สั่งซื้ออยู่ 1500บาท ไม่ผิดหวังผมยังอยากกลับไปเล่นตัวนี้เลย

Comment

Working...
            X