Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหา Home Theater ดีดีหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหา Home Theater ดีดีหน่อยครับ

มีงบอยู่ หมื่น3 บวกลบได้ไม่เกิน หมื่น5 ครับ

อยากได้แบบเบสหนักๆซักชุดครับ

รบกวนด้วยนะครับ

งบ 15k ทั้งชุดพร้อมลำโพง+ซับ

เดี๋ยวจะมีคำแนะนำตามมาว่า "in the box"
    แล้วก็ตามด้วย Onkyo
    จากนั้นก็ตัวหนังสือภาษาอังกฤษ 3 ตัว พร้อมด้วยเลข 4 ตัว เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by leolandss View Post
      งบ 15k ทั้งชุดพร้อมลำโพง+ซับ

เดี๋ยวจะมีคำแนะนำตามมาว่า "in the box"
      แล้วก็ตามด้วย Onkyo
      จากนั้นก็ตัวหนังสือภาษาอังกฤษ 3 ตัว พร้อมด้วยเลข 4 ตัว เอิ้กๆ

Comment

Onkyo HTS-3300 13,900 ครับ ^^

เอามาฝากครับ เห็นกำลังปล่อยอยู่ในบอร์ดครับผม

http://www.overclockzone.com/forums/...?prefixid=Sell
        Last edited by silvermoon; 12 Sep 2010, 23:26:27.

Comment

งบเท่านี้แน่นอนไม่พ้น in box ตามที่เข้าใจ
          แต่อยากเพิ่มนิดให้ดู sub ด้วยว่าเป็น active หรือเปล่า
          ไม่งั้นก็ลองดูมือ 2 น่าจะพอหาได้ครับ
          ถ้าขยันเดิน ลองดูตาม power buy
          อาจจะมีของโชว์ขายไม่แพง

Comment

ผ่านผิด แก้ไข
            13000 HT-S3300 อะครับ - -'

Comment

Working...
            X