Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Xonar Essence ST ราคาตอนนี้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Xonar Essence ST ราคาตอนนี้เท่าไหร่ครับ

Asus Xonar Essence ST ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ มือ 2 นะครับ แล้วมือ 1 ยังมีขายกันอยู่ไหมครับ
    เดี๋ยวมีเงินจะจัดสัก 1 ตัวครับว้ก่อนครับ ขอท่านทั้งหลายเสนอแนะข้อดี ข้อเสียของมันครับ
    ตอนนี้ใช้ลำโพง 2.1 EACAN A600II ครับ
    มือ1 หาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอแหล่งที่ซื้อครับ

Tel 084 7775200 NICK
    Last edited by nikjaza; 19 Sep 2010, 16:21:06.

ของมือ 1 ลองไปที่ HWH พันทิพย์ ชั้น 3 เห็นมีขายราคา 5 พันกว่าบาท

Comment

มือสองเห็นในบอร์ด Hifi อยู่ราวๆ 3-4 พันบาท แต่หายากมากๆครับ นานๆจะมีคนมาปล่อย

Comment

ของมันดีใช่ไหมท่าน ที่เขาไม่ขายกันอ่ะครับ

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
          ของมันดีใช่ไหมท่าน ที่เขาไม่ขายกันอ่ะครับ
          ผมไม่เคยฟังของ Asus ครับ แต่ที่เห็นในบอร์ด ส่วนใหญ่คนที่เบื่อ Creative พอได้ฟัง Asus ก็ติดใจหลายคนอยู่ ไม่เปลี่ยนค่ายอีก

Comment

5500 เหมือน STX แค่ต่างกัน เป็น PCI slot แล้วก้พ่วง Asus H6 ได้ต่อ 7.1 ch

Comment

.... up katu

Comment

มี STX เอาไหมล่ะ

Comment

Originally posted by wuthooza View Post
                  มี STX เอาไหมล่ะ
                  ยังไม่มีเงินครับ ปีหน้าๆ

Comment

ไม่รุ๊..หากแต่บาดเจ็บไป 4150.- (secondhand)

Comment

Originally posted by devilzang View Post
                      ผมไม่เคยฟังของ Asus ครับ แต่ที่เห็นในบอร์ด ส่วนใหญ่คนที่เบื่อ Creative พอได้ฟัง Asus ก็ติดใจหลายคนอยู่ ไม่เปลี่ยนค่ายอีก
                      จากประสบการณ์
                      ตอนอยู่ในกะลาใช้แต่ creative ก็คิดเอาเองว่ามันคือสุดยอดของซาวนด์การ์ดในปฐพีนี้แล้ว ในโลกทั้งสามถ้าพูดถึงซาวนด์การ์ดต้องยกให้ creative แต่ทว่า พอออกมานอกกะลาหันไปลองใช้ asus ดูบ้าง ก็พบความจริงว่า ข้างนอกกะลายังมีอะไรที่น่าตื่นตาตื่นใจอยู่เยอะแยะไปหมด หุหุ

Comment

คิดเหมือนท่านข้างบน จากคนเคยใช้ X fi

Comment

เดี๋ยวต้องลองบ้าง Asus

Comment

อยากลองนะ asus แต่ว่าก็นะ กลัวจะซื้อมาแล้วใช้ไม่คุ้ม ตอนนี้ยังพอใจ กับ SB0400

Comment

ผมว่าลำโพงยังไม่สามารถแสดงรายละเอียดเสียง Sound Card ที่ท่านต้องการได้นะ

Comment

Working...
                              X