Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องฟอนท์พาแนลของ X-fi titanium fatality Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องฟอนท์พาแนลของ X-fi titanium fatality Pro

จากในภาพคือตัวขวานั้น ผมจะหาซื้อได้จากไหน เค้ามีแยกขายมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

มาเป็นชุดไม่ใช่หรือครับ ถ้าเป็น Pro มี ไม่ Pro ไม่มี ไรงี้ไม่ใช่หรอ

Comment

Champion Series มั้งที่มีพาแนลด้วย ไม่แน่ใจนะครับ ลองถามพ่อค้าท่านที่สั่งการ์ดมาบ่อยๆดูครับ อาจจะมี

Comment

ตอนที่ผมซื้อมันมี3แบบให้เลือกครับ แบบการ์ดตัวธรรมดา titanium / การ์ดแบบมีเคสหุ้ม titanium fatality professional / กับแบบตัวในภาพ titanium fatality professional Champion Series เห็นว่ามันเสียบกันได้เลย ตอนหลังก็อยากได้เพิ่มเพราะปรับโวลลุมง่ายดีครับ

Comment

Working...
        X