Announcement

Collapse
No announcement yet.

squeezebox touch ของดีที่ยังไม่มาเมืองไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• squeezebox touch ของดีที่ยังไม่มาเมืองไทย

http://www.engadget.com/2010/04/19/l...-touch-review/

พอดีไปอ่านเจอในหนัสอหลายเล่ม ละ ให้เต็ม เกือบทุกเล่มเลยครับ เลยไปหาข้อมูลดู

คิดว่าถ้าเข้าไทยอาจฮิตได้ง่ายๆ มีดีจริงๆ ไม่ธรรมดา

ตามลิง์ไปโลด

Comment

ราคา 13900 .- นั่งจิ้มหน้าคอมต่อไปเรา 555+

Comment

13900 เลยเหรอ แพงไปเยอะครับ คงยากที่จะดัง
        เป็นผมเลือก Dock+Dac แล้วต่อเข้าแอมป์ดีกว่า

ถ้าราคาต่ำกว่าหมื่นผมว่าค่อยน่าสนหน่อย

Comment

ทำไรได้อ่ะครับ

Comment

มันคือ เครื่องเสียงเล็กๆตัวนึง พอร์ตค่อนข้างพอเพียง ใช้งานได้เลยทันที คุณภาพเสียงเกือบจะดีสุด รองรับหลายนามสุกลไฟล์ (ตอบแบบนี้ละกัน)

เหมาะกับคนห้องเล็กๆครับ อุปกรณ์น้อยชิ้นก็~~ลัลล้า~~ได้

Comment

อ้อ ประมาณไอพอดเนี่ยรึเห็นชอบเสียบหูเดินไปเดินมากัน

Comment

Working...
              X